Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuflash simu za mkononi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, May 3, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Naomba niulize wanataalam,Nini kinahitajika niweze kuflash simu kwa kutumia pc yangu?gharama yake ni shiling ngap?msaada jaman.
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hutegemea na simu mkuu-simu nyengine unweza kuflash kwa USB cable na small software ila kwamost of phone you need to have special box system that may cost you more than TZS 400000/-
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  4. K

    Karuh Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni simple,unaenda mpaka posta round about mtafute fundi Mwesiga atakutoza kuanzia 5elf mpaka lak2 kutegemeana na simu,ila kama unahamu ya kujitegenezea,tafuta kama milioni ivi,uagize box uchina kama lak4 mpaka7,nunua cable,alafu down mafile kisha unlock kwa kununua credit vocha online kutoka kwa manufacturer/ suppliers.
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante.nitalifanyia kazi
     
Loading...