Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufahamiana [JF Identities] - Faida na Hasara [?]

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Jan 4, 2012.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Well:: Well:: Well::

    Kumekuwepo na ongezeko kubwa sana la wana-JF kufahamiana "kiuhalisia" kadri siku zinavyokwenda...

    Kiuhalisia namaanisha - kwa majina halisi na kupeana namba za simu na hata kufika mahali pa makazi yao...

    Ni jambo jema kama lina nia njema ... Sitaki kulinganisha JF na Facebook lakini zidhani kama inafaa ziwiane par se! ...

    Sina tatizo la watu kuwa na mahusiano ya kijamii, lakini, ninaposoma "posts" za "new members" inanipa wasiwasi kuwa kuna uwezekanao wa kuwepo "negative consequences" pale "members" wanapofahamiana "kiuhalisia" halafu wakatofautiana in one way or another!

    Heri ya Mwaka Mpya kwa wote wenye "mapenzi mema"
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhmm binafsi sioni tatizo, labda kama hao watu wamezoea na wanapenda kuuungwa mkono na kusifiwa tu.

    Mimi nnaowafahamu tunapingana kwa hoja jamvini na bado urafiki unaendelea. Hamna haja ya kumbadilikia mtu kisa mmetofautiana hoja.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Chukua tano,there is something in here!
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umenena vema Baba-Enock hasa ukizingatia mioyo ya binadamu ni vichakaa!!!!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Baba Enock hata hao wanaofahamiana sidhani iwe ndio kisa cha kutoleana matusi au kutukanana kisa unamfahamu mtu
    Kumfaham unaweza umfaham na ikaishia hapo na hapa mnapotezeana kama hamfahamiani
    Kuna trend ya watu wanaingia na wanataka wapate ile attention ya wengi humu wanaanzisha mambo yao ya ajabu ambayo sio ya kistaarabu
    Kufalhamiana kupo na unamfaham mtu na inaishia huko huko mtaani na hapa tunaingia na kujibizana kama hatufahamiani
    Heri ya mwaka mpya mkuu
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ngoja tufahamiane halafu unijie na GX. Lazima nikuanzishie uzi tuu.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . . Labda kama kuna sehemu hua wanakodisha.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    .. Hiyo ndio social networking..safari moja huanzisha nyingine,new member atashangaa mwanzoni tu kuwa kwanini huyu kamzoea sana yule but akishapazoea jamvini ataelewa tu kisa na maana..
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baba Eno, mtu akiamua kukuchafua au kukufanyia mbovu muonane msionane hilo lawezekana!
    Mioyo inaficha mengi sana na siku ikifunguka kuna watu watazimia kama si kufa kabisa.
    Muujiza ulishawahi kunitokea mimi, heri yangu...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    unaweza fungua dirisha la nyumba yako ili hewa safi iingie
    ghafla unakuta nzi na wadudu wa kila aina wameingia...
    just be carefull.....
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uangalifu tu ni muhimu hata kwa kuweka pazia nyepesi...
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hadi ufahamiane na mtu kiuhalisia inabidi umwamini mtu huyo
    Bila kuwa na uaminifu kati ya hao wanaofahamiana
    Wanaweza dhuriana bada hasa wakitofautiana

    Ni kuwa makini tu na type ya mtu unayepanga kukutana naye.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    So far kwangu mimi niliofahamiana nao hapa JF nimepata faida nyingi sana hao tunaofahamiana nao wanazijua hizo faida na bado tunaendelea kubishana na kupingana humu humu JF kila siku na hata tukiwa nje ya JF tunabishana na kuwa na healthy arguments na maisha yanaendelea bila kuwapo hard feelings..
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa... Haya na wewe ulitokewa na muujiza gani? Nataka nijifunze kupitia kwako.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kufahamiana hakuna tatizo ila lazima kuwe na mipaka.........
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hehehee muone...
    Muombe Bikira maria akutokee kama wale wakina Lucia wa Lurdi!
    Just one general advice from your homegirl...'be careful'
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    tatizo la watu wehu sio tu kukutana nao na kufahamiana nao

    humu kuna watu wameshaanzisha thread juu ya mtu ambae hawajawahi kukutana nae
    na hawamjui.....

    wengine obssession zao kwa mtu zinawatuma tu kuandika chochote wanachokihisi....
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Utamwamini vipi? Kwa PM zake? Au Post zake?
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na hii ndio spirit ya kumfahamu mtu maana mnafahamiana mnajenga urafiki na unapata faida kutokana na urafiki huo
    Sio biashara ya kuja kujibizana na kupeana matusi
    Na mkikutana humu ndani mnabishana kiungwana na kumaliza mambo yenu hata kama hamjuani
    Na wengine ninaowafahamu hapa najibizana nao kama hatujuani ila ni healthy arguments za kujenga na sio kubomoa
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Labda wanajiunga na JF wakidhani labda is primarily a dating site?
     
Loading...