Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea uchaguzi mkuu.... SAUT FM yafungiwa....!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jambo1, Sep 23, 2010.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uwapi uhuru wa vyombo vya habari Tanzania...!
    Huu ni ukandamizaji wa Uhuru wa habari..inawanyika haki watanzania kupata habari...!
    Watanzania...tuamke na kuwanyima kura mwaka huu...!
    I hope huyu Kabwe wa Mwanza ndio atakuwa amesuka mpango huu..maana ana mambo ya ajbu sana huyu...!
     
  2. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wamekosa nini hawa redio ya kufundishia mewny issue kamili aseme
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tupatie Habari Nzima
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupe habari kamili, hapo juu hujasema kitu.
     
  5. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What...? Saut FM as in Radio SAUT FM???
    Why...? What happened...?
    Taarifa kamili plz, na imefungwa lini?
     
  6. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Sina uhakika lakini nafikiri wamefungiwa au kusimamishwa kwani ni redio huru lakini inawakera CCM, na naamini kuna mkono wa siasa ndani yake bila kumwacha Masha pembeni kwani hali yake pale Nyamagana ni hoi kama mgonjwa aliye ICU
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimesikia hilo jambo kilicho-click kichwani mwangu mara moja ni Kabwe na Masha. Masha SAUT ni sindano kwake maana waliojiandikisha ni wengi na hawampi kura ng'o sasa wanatafuta jinsi ya kuzima moto wa wale watoto wa shule wanaojua nini maana ya change. kabwe yeye anajulikana kuwa hana analytical thinking nimemsikia alipohojiwa na BBC ambacho ni chombo kikubwa sana cha habari duniani anaongea kama anaongea na mtoto wake wa mwisho, hajui kuwa BBC ndio mahali pa kupatia image nzuri.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TCRA imeifungia eti imejiingiza kwenye SIASA
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hata wakikifunga tayari ujumbe umekwisha fika mahali pake!
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Wajiingizaje kwenye siasa?
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wakuu mwenye habari nzima atujuze ndo tuchangie!!

    What does TCRA mean ''wamejiingiza kwenye siasa?" Maana habari si ni habari tu...

    Mwenye habari kamili tuwekee hapa!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SOURCE NIPASHE leo
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So what about redio Uhuru???????
     
  14. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aiseee........
     
  15. M

    Mutu JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    how?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanapoteza muda wao tu kuwafungia SAUT FM...Watu wameshaona kwa vitendo mateso chini ya ccm, whats the sense kuzima sauti tu?...Majibu ya 31 october watayazimaje?
     
  17. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu, HAbari nzima ya kuleweka haiwezi kuwepo kwani we hujui hivi vyombo vilivyo undwa na JK Vinavyo fanya kazi zake!?:mad2:.
    Vikiamua hata wewe unaweza kufungiwa.:becky:
     
  18. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i see!!!
     
  19. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimesikia kwenye uchambuzi wa magazeti kwenye ya redio hapa nchini,lakini sijui ni gazeti lipi,walioko dar watuwekee hii story ili tujue pa kuanzia maaana kama ni redio kujiusisha na siasa zipo nyingi tena hizi za kijamii.

    nimepekua mtandao wa IPP,Majira nk sikupata hii habari
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye Taarifa sahihi kuhusu hili Jambo atujuze
     
Loading...