Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudorora kwa kampeni ya Arumeru sababu CUF haipo?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mkigoma, Mar 15, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kampeni za igunga zilipamba moto kuanzia mwanzo hadi mwisho wa kampeni hii inatokana na chadema kuitafuta nafasi ya pili katika uchaguzi mpaka kufikia kutumia sh 600 millions, na hasa dhamira ya chadema huwa ni kuishinda cuf sio CCM, na hii ndio imepelekea kukosekana ushindani baada ya cuf kujitoa, je ni kwa sababu ya kuogopa kampeni zinazofanywa ndani ya nyumba za ibada na vyama hivi hususani makanisani? au ni kuogopa kupoteza pesa? hii imepelekea chadema kujihakikishia nafasi ya pili, tunawaomba cuf msiogope kuingia katika chaguzi kwa kuogopa siasa za UDINI, waelimisheni wanainchi watawaelewa tu.
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Just for the sake of it!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tukiwaambie nyie CUF ni mke wa CCM tutakuwa tunakosea? Mnachojua ni kupambana na CDM na si CCM.Ama kweli nyie ni CCM B
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Watu wana shughuli zao huko.... huwezi mpata mtu alhamisi.
     
  5. p

    propagandist Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cuf inapigwa vita na mfumo kirisito
     
  6. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeanguka kutoka kwenye mti gani .
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujinga hauna ujazo.
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    wana arumeru hawategemei uongozi kuendelea.hawawezi kuacha kazi na kwenda kusikiliza porojo za wanasiasa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mmewakilishwa na waume zenu, au wameenda bila kuwaambia?
     
  10. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani chadema washinde Arumeru wachagga wapo wengi?
     
  11. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    silaha waliyobakia nayo ni wachagga kupigia kura chama cha nyumbani, kanisa limegawanyika.
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani ccm washinde arumeru kuna njaa hadi wagawe mahindi?
     
  13. N

    N series Senior Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mparachichi kweli huo mkuu???????????
     
Loading...