Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchakachua Vodafone K3565-Z modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Abdulhalim, Dec 7, 2011.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele..

    Samahani kwa wadau kama hili suala lilishajadiliwa, maana tool ya 'search' ya JF imekuwa ya hovyo sku izi.

    Ni hivii..natafuta means ya kuchakachua hii modem ya Vodafone K3565-Z ya Voda ili nieze kuingiza line ya tIGO.

    Natanguliza shukran
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa nn usinunue mpya ya tigo!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nnulie basi binti mrembo..buku thete tu.
     
  4. JUKUMU

    JUKUMU Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Acha ufisadi kanunue ya Tigo kama unataka kuhamia tigo. Au jaribu kujifanya umeingia ofisi ya voda alafu useme upo ofisi ya tigo itafanya kazi....

    acha wizi wa kijinga.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We kenge kweli, kaa hujui unachoongea kaa kimya kuliko kudhihirisha upumbavu wako ili kila mtu ajue ulivo mtupu.

    Modem nimenunua kwa ela yangu na basically NI YANGU, na naifanyia utundu ili iweze kutumia line (yangu) tofauti, ikishawezekana naijaza hiyo line(yangu) pesa (zangu) ili niweze kutumia modem ileile(yangu). Sasa uizi gani huo unaouzungumzia?

    Sku nyingine usrudie kuleta UHARo wako kwa ishu usizozielewa. pambaf.
     
  6. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma thread moja kwenye jukwaa hili hili, chini kidogo ya thread yako utaona thread nyingine "Msaada, modem ya vodafone ZTE" fuatilia maelekezo na bila shaka utafanikiwa. Hata mimi nilikuwa na shida sawa na yako.
     
Loading...