Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchafua hewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nipigie, Nov 22, 2010.

  1. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu.
    Kutokana na desturi zetu, kujamba au kutoa hewa ile chafu mbele za watu si vizuri na mara nyingi wazee wamefikia hadi kusingizia wajukuu au watoto kuwa ndoo wamechafua hewa kumbe ni wao. Ila nasikia (not proved) kuwa wazungu wapo wazi akifyatua hiyo kitu basi anawaambia tu samahani (am sorry) .Swali Je, ni haki kama kula?? au nini cha kufanya ikitokea, au lugha ghani itumike. Maan sometime hii kitu huja bila kujipanga??.
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Dah hii mada kali mno!
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anaetaka kujamba aende ******, hiyo ndo adabu inayotakiwa kwa watoto na watu wazima
     
Loading...