Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kozi ya Grafix designing ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtized one, Sep 27, 2011.

  1. M

    Mtized one Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndugu,
    Naulizia wapi kwa DSM inapatikana the best grafix designing skul na cost zake zikoje?
    Pia mode ya masomo ikoje?
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ngoja tuwasubiri wanaojua hilo...ila kwa kuanzia u nakushauri unaweza anza na beginner's coarses zilizojaa tele online free na ukishaziweza hizo nakuhakkishia hata hizo coarse zilizojaa tele uchochoroni utaziona cha mtoto...labda kwa ajili ya kutafutia cheti tu...ila siku hizi mkuu ni ujanja wako tu kwamba unaitumiaje hiyo fursa unayoipata ukiwa online...sababu kuna coarse nyingine na nyingi ni free kabisa na zipo deep hata kwenye vyuo vingi tu hapa nchini hawafundishi but ndo vitu vinavyotumika sana ...ITS YOUR CHOICE...! aaahm..ngoja tuendelee kuwangoja lakini wanaojua details za vyuo hivyo..!
     
  3. K

    Kizzy Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  4. N

    Nkwama welding Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui nini yupo sawa ukianza na online utakuwa mzuri sana ktk hiyo fani,ok?
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Don Bosco vocation training center.pale st peter ostabay
     
Loading...