Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova: Kelele Zenu Ni Bure, Ahmed Msangi Ni Mtu Safi. Lazima Aongoze Tume...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 5, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Suleiman Kova amesema jopo la upelelezi aliloteua hivi karibuni kushughulikia tukio zima la kutekwa kwa Dk Ulimboka litaendelea na kazi yake hadi mwisho na hatasikiliza kelele za wanaodai kutokuwa na imani nalo.

    Alisema madai yanayotolewa na watu mbalimbali akiwemo Dk Ulimboka mwenyewe kuwa hana imani na jopo hilo hazitabadili chochote kwani kinachofanyika hivi sasa ni kazi ya kawaida ya upelelezi ya jeshi hilo... "Hao wanaosema hawana imani na jopo hilo hawana hoja isipokuwa waliache jeshi la polisi lifanye kazi yake.

    Kiongozi huyo wa mgomo wa madaktari alitekwa na kisha kujeruhiwa vibaya na baadaye kutelekezwa katika Msitu wa Pande. Source Mwananchi : Kweli kova na haya madudu yote haya ??????????? Kweli........!!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huwa najickia kwenda Choo inickiapo jina "KOVA!!" hili jamaa nililiona bobge la Kamanda kumbe hovyo kabisa. Hamna lana mbaya kama kula kiapo then kutotii kiapo chako... Ole wako KOVA...
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kova ni kihiyo
     
  4. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio tunataka ushahidi kama huu
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    safi kamanda naona leo zimepatika na nakala zote. tungeomba zibamndikwe sehemu mbalimbali hasa dar ili Kova ajinyonge mwenyewe
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kova ni Mpuuzi sana. Analeta amri zake za kambini Uraiani? Ishu hapa siyo Msangi kuongoza Tume! Ishu ni uhalali wa matokeo ya Tume! Lakini simshangai ndivyo maaskari wote walivyo badala ya kujenga hoja wanatunnisha misuli. Hovyoo!

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kova-makengeza; si ndo yule alipigia saluti mwili wa marehemu Kanumba(R.I.P)?

    amna ki2 pale; hewa tu zimejaa kichwani na misifa ya ulevi wa madaraka.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msishangae inawezekana hata huyo Kova na Mwema wakiwa wanashirikiana na Majambazi. Nchii hii kila Kiongozi anakuwa na Jeuri na dharau kwa wananchi. Pumbafuuuu zao
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    No more to say nothing serious will come out of this comittee.
     
  10. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,371
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni muhiimu sana kumtumia mhusika afanye uchunguzi, umuhimu wake ni kuwa kwa kuwa yeye ni mhusika wa utekaji au utesaji ni yeye anayejua mwenendo wote wa tukio na Alama zote walizoziacha ambazo Kama yeye hatakuwa kwenye tume zinaweza kuwaongoza wengine kwenye ukweli usio na chenga na kusema hadharani uovu wa geshi, kumtumia mhusika kutalahisisha utengenezaji wa ripoti ya uongo wa kweli unaoweza kutufunika ukweli halisi ili kupunguza idadi ya wanaotuhumu jeshi la polisi na sirikali. Mna akili hadi raha
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili jamaa ni MR MISIFA, tungoje astaafu tu, hana lolote.
     
  12. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa aliyeandika hii barua hana sifa ya kuwa polisi Tanzania.
    Kazi namba moja ya Polisi nchini Tanzania ni kukamata raia wema au majambazi wasio shirikiana na Polisi.
    Huyu jamaa vipi?
     
  13. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu kova mpuuzi kweli,hivi anafikiri hatujui dili zake anazofanya na hawa polisi wa doria usiku.Apeleke makengeza yake huko,sijui kwa nini aliachwa akakua na makengeza yake,wangemtupilia mbali awe chakula cha fisi
     
  14. Fyengeresya

    Fyengeresya JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hata Kova mwenyewe sio msafi ni kiongozi wa majambazi hivyo haitarajiwi kuteua watu safi. Waulize Mbeya watakuambia jinsi alivyo huyu jamaa yaani ni noma.
     
  15. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kanjanja Kova @ Work.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    hii jeuri kova anaipata wapi??
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kova tuambie nani alimuua John Lubungo ITV mbeya?
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kova bana. Hivi hajui kama hiyo report tarajiwa toka kwa Ahmed Msangi itakuwa sehemu ya ushahidi hapo kesi itapoanza ICC?
     
  19. pula

    pula Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa barua hii, kova milembe inakuitaji
     
  20. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tatizo la nchi hii ni kuwa haina utawala unaoeleweka.Naomba wananchi wote mtambue kuwa hawa jamaa wanaokula madaraka wanajuana sana, hakuna asiyejua mwenzake anafanya nini.Hata tukio hili la Ulimboka watawala wote wanajua kilichojiri lakini wanataka kutuzuga tu hapa.
     
Loading...