Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Kipya Cha Burudani-Mbagala.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kitomai, Jan 16, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Watoto wadogo wa Mbagala sasa hatimaye wamepata sehemu ya Burudani ambayo wamekua wakiikosa kwa muda mrefu sasa. Kama wanavyoonekana katika picha wakiwa katika Bwawa kubwa la kuogerea" Swimming pool'. Na wakubwa nao hawajaachwa nyuma kama wanavyoonekana katika picha.
     

    Attached Files:

  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwenye swimming pool wasijeambukizana magonjwa!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sijui lakini
    Ila kuwaweka watoto karibu na watu wazima waoakunywa bia sio njema sana
    Michezo yao ingekuwa mbali sana na watu wazima sehem wanakopata kinywaji
    Ni mtazamo tuu
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kinaitwaje? Nani ni mmiliki?
     
  5. k

    kindafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 822
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 80
    Hilo ni muhimu sana mkuu, kunapaswa kuwa na udhibiti wa usafi+usalama wa hayo maji, pia watoto wenyewe wawe na bafu hapo karibu kabla hawaruhusiwa kuingia kuogelea, vingenevyo madhara yake yataonekana baada ya muda si mrefu i.e. magonjwa ya ngozi, tumbo nk!
     
  6. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Panaitwa Dar Live. Kuna tetesi kuwa mmilki ni jamaa mmoja mmilki wa magazeti pendwa.
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiki kitu sijui kwa nini mmiliki hakukifikria.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    si tetesi mmiliki ni SHE-GONGO
     
  9. 1

    19don JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu shegongo si mlokolle sasa ulokole na serengeti wapi na wapi?
     
  10. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ahahahahah nimecheka sana....JF Na style za kuyaandika majina ya watu.Ujumbe umefika.
     
  11. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulokole wake siku hizi upo too modified. Alikuwa mlokole alipokuwa anamiliki UWAZI peke yake, zaidi ya hapo pesa anayotengeneza inatokana na picha chafu za 'mastaa' na habari za 'tetesi' za 'mastaa hao' na huo si ulokole.
     
  12. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LOL! Jambo zuri ni kwamba kila mwenye "kuona kidogo" anaweza kutofautisha cheusi na cheupe, so jibu unalo.
    Imani haijengwi kwa maneno bali matendo. IMANI PASIPO MATENDO IMEKUFA.
    Actions speak louder than words.
     
  13. FIDA

    FIDA Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mbagala mnaanza kutisha wandugu
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ina maana kabla ya kuingia kwenye swimming pool hakuna sehemu ya kuoga kwanza? ma bwana afya wamelala?
     
  15. M

    Matumaini Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sipati picha siku za sikukuu kama Xmas,Eid nk patakuaje... wataweza kudhibiti idadi ya watoto watakaoingia au watakua 'kimauzo zaidi'...ni angalizo tu
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nielekeze niande mwenyewe nikajionee
     
  17. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Nadhani sasa hakuna tena kwenda Coco beach na madaladala yenye bendera ya Marekani
     
Loading...