Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivuli cha Lowasa kinatisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Jan 29, 2012.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hajatamka kwamba ana mpango wa kugombea urais mwaka 2015. Lakini kila anachofanya kinahusianishwa na urais. Hii inaonesha wazi kuwa, Lowasa ni tishio iwe ndani ama nje ya CCM. Na ni wazi hakuna wa kumzuia asikanyage kitalu namba 1, Magogoni iwapo ataamua kujitosa ktk kinyang'anyiro hicho iwe anatokea CCM ama chama kingine na hata akiwa mgombea binafsi. Wapi na lini alitangaza kuwa atawania urais baada ya JK? Kama kishindo chake kinatetemesha, vipi akitokea mwenyewe?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anachofanya Lowassa ni kutupa mawe gizani halafu wale wanaopiga kelele ujue mawe yamewapata! Lowassa ni tishio sana ktk siasa za Tanzania. Ana wafuasi wengi sana kanda ya ziwa na Zanzibar.Halafu jamaa anakubalika mpaka kwa viongozi wa juu wa CHADEMA!
     
  3. C

    Chintu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,415
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kivuli kinawatisha ninyi mlio na pricetag. JK,EL na RA ni genge moja. hawakukutana barabarani, yeye mwenyewe alishasema.

    Kwa nini alikubali kujiuzuru uPM bila kuwaeleza waTz anaodai kuwapenda ukweli kuwa washikaji zake JK na RA ndio Richmond/DOWANS wenyewe. kwa nini alishindwa kuchukua uamuzi mwepesi tu wa kuwataja kama na yeye was not part of it?
    Sasa anahangaika kuwatuma watu JF na kununua waandishi waliojirahisi
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasubiri lowassa awe rais anipe u envoy nikale zangu bata ugaibuni
     
  5. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama wapo wanaolipwa ili kuandika mazuri ya Lowasa, ni wazi pia kutakuwa na watu wanaolipwa humu Jf ili kuandika mabaya yake. Na kama kuna waandishi na magazeti yanayolipwa ili kuandika mazuri ya EL, basi wapo waandishi na magazeti yanayolipwa katika kumchafua.
     
  6. H

    Hussein Mustafa Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu anatisha jamani what i believe akigombea tu kachukua nchi!
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole sana mnyisanzu, bahati mbaya kwa Lowasa na wafuasi wake, CDM si mali ya viongozi.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kuna mou kati ya cdm
     
  9. a

    adobe JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    No lowasa here
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo lowasa akisimama 2015 .. cdm hamto simamisha rais ..
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwache awe raisi bana sio huu msukule tulio nao sasa...yaani anaenda davos anongea vitu as if yuko kwenye debate za form 2 ...haelewi kabisa anachoongea huyu mzee..sijui hata UDSM alipataje hiyo degree yake japo GPA ilikuwa 2.5
     
  12. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    leo yupo shinyanga hapa,, anashirikiana na wananchi ktk harambee kkkt. Anajuwa nn anataka kuifanyia tanzania, tumuunge mkono2 maana najuwa hatotuangusha ametokana na historia ya nchi hii na chama chake ccm.
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi mnataka lugha gani itumike humu ili muelewe. Mtu alishatoa nondo zake NEC Na hakuna aliyejibu wala kukanusha mpaka sasa. Tena alishawataja wanaomchafua kwa majina. Wale wamekaa kimya, akamtaja na aliyeileta Richmond Mr Six. Naye kimya. Mwisho akatoa na sababu ya kukaa kimya wakati huo, tena ya msingi kwa maslahi ya chama chake. Bado hamuelewi. Gari kubwa limeziba njia. Sijui mtapita wapi.
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    basi Lowasa ni MZIMU unaotembea ikiwa kivuli chake kinatisha. Awe Mgombea Binafsi ili akamilishe ufisadi maana hakuna wa kumzuia.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyu mzee achukue tu hii nchi...!manake hata mimi na yeye "hatukukutana service road"...
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kinatisha huko magambani
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani pamoja na kubadilisha ID hujaweza kuja na chochote cha maana. Sikiliza nikuambie, watu wamechoka kusikia kile kile kila siku. Haya Lowassa anatisha, si tusubiri uchaguzi?
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe kinachokufanya utokwe na mapovu ni kipi?!!:A S embarassed:
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anatisha mpaka huko magwandani. Kama unabisha mwambie Slaa au Mbowe atoe mbofumbofu kwa Captain Lowassa tuone kama ataweza!:A S embarassed: :lol:
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama uPM alijiuzuru URAISI wa kazi gani?
     
Loading...