Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo feki cha kura chagundulika Shinyanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Elli, Oct 28, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Nilikua naskiliza radio WAPO na mojawapo ya habari ni kwamba wananchi wa shinyanga wamebaini majina yao yakiwa yamebandikwa mara mbili katika vituo viwili tofauti; yaani jina lako linaonekana hapa na ukienda kituo kingine unalikuta! na kwamba inaonekana haikua bahati mbaya kwani jina la kwanza huku kule lilionekana sehemu nyingine, jamani naombeni mwenye taarifa kamili zaidi toka watu wa shinyanga au aliesikiliza kipindi hicho
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This is a National News that deserves ATTENTION
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kila mwaka hawa jamaa wanakuja na staili mpya, inaonesha ile qty ya 19m voters iko manipulated kwa ajili ya hivi viyu feki. how can we audit the whole country?
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu kama kuna watu wenye kamera waende eneo la tukio ku-document hii kitu, kama kweli ni hatari.
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ahsante sana kwa kutuhabarisha. Si ajabu kuna vituo feki vingi vya kupigia kura katika majimbo mengi nchini. NEC wanatakiwa watufahamishe kulikoni.
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Muda bado upo. Wakazi wa Shinyanga pigeni picha, mzimwage hapa. Wenye link na Jaji Lewis, mpeni data kesho na ayatolee maelezo. This is SERIOUS.
     
  7. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    My God! This is outregeous. Kwa nini CCM wanafanya hivi? Wanataka tufike wapi? Hili halikufanyika kwa bahati mbaya hata kidogo. Ni Mkakati maalum huu.


    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha.
     
  8. A

    A Lady Senior Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi watanzania tunaiondoaje NEC? Kama hii habari ni ya kweli nani awajibishwe?
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    This is their strategy na ni nchi nzima ndiyo maana walichelewa kuyabandika ili watu wasigundue huu upuuzi. Na vituo hivyo fake vimeshaandaliwa kura zake tayari zenye tick ya JK na mawakala wake ni UWT. Wapinzani fanyieni kazi hii issue haraka iwezekanavyo nchi nzima vinginevyo mmekwisha. Hili ndiyo bao la mkono la CCM
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Nafikiri WAPO radio wanaweza kuirudia tena hii taarifa kesho kwene kipindi chao cha patapata saa moja na robo asubuhi, hata hivyo msimamizi wa kituo alisema haelewi jambo hilo na kituo kilikuwa na majina zaid ya 200! naombeni watu wa shinyanga wwnye taarifa zaidi watupatie
     
  11. T

    The King JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisa! ni lazima wapinzani wawasiliane na NEC haraka iwezekenavyo ili kufuatilia huu upuuzi na kuhakikisha wanapata maelezo ya kina.
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu NEC ndiyo players wenyewe, sasa sioni kama kuna kuwasiliana nao cha kufanya ni kukusanya ushahidi kwa kuhakiki nchi nzima siku ya leo na kesho kisha kuutangaza huu uchaguzi kuwa ni VOID AB INITIO - Batili hata kabla haujafanyika

    Miaka yote huwa wanawatumia walimu kama wasimamizi wa vituo ila mwaka huu wamewapiga chini, you know what will happen?, ni kwamba learning curve kwa watu wasiyo na uzoefu italazimisha ama wapiga kura wakate tamaa kwa slow pace of the process ama muda usitoshe wa kupiga kura na hivyo ku extend zoezi mpaka tarehe moja ili kutoa muda mzuri wa kuchakachua. Halafu walimu wana madai yao hawajalipwa hivyo CCM wanaogopa kuwa huenda watakataa kutumika katika uchakachuaji na kusimamia haki.
     
  13. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii radio iko mkoa gani na frequency zake ni zipi mkuu?
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    How can I communicate with CHADEMA senior officers????
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kuna Mapungufu mengi sana katika Daftari la Wapiga kura na hili naamini halijafanyika kwa Bahati Mbaya

    1: Kuna watu walihama vituo vya Kupiga Kura lakini ajabu bado majina yao yapo bado katika vituo vya vya Mwanzo

    2: Kuna watu majina yao yametoka katika majimbo mengine mfano kuna watu kibao huko Tunduma (Mbozi magharibi majina yao yametoka Mbozi Mashariki ( Hivi hatujiulizi kwa nini CCM walikuwa wanaandikisha majina ya wapiga kura? Ishu ni kwamba CCM walipeleka majina hayo NEC ili yahamishwe katika vituo ili wasiweze kupiga Kura) na ndio maana NEC walichelewa sana kutoa Majina ili iwe too late

    Huu ni Uhuni uliofanywa na NEC
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio maana Slaa alisema Chama tawala kupitia serikali ndio wanaoweza kureta vurugu ndio haya sasa NEC inatumika kila kukicha na CCM, Makame tueleze kwa nini hivi

    Tena hao waangalizi wa kimataifa wapelekwe huko
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    AAAHHH kwa wakazi wa DAR ni 98.0 FM kwa kweli kwa mikoani sijui ila ni redio ambayo imepata umaarufu kutokana na kuripoti habari halisi, from the original source!!! Wameahidi pia kuripoti matokeo yote ya uchaguzi!!!
     
  18. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapa kuna contact za mnyika,

    John Mnyika

    au check website ya Chadema
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Sawa, asante
     
  20. T

    The King JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    http://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania-2010/81468-waalimu-wapandishwa-madaraja-waliyoyadai-miaka-mingi.html
     
Loading...