Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituko-Msafara wa Ghalib Bilal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jun 24, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Jana barabaa ya mwenge pale ITV ulipita msafara wa Makamu wa Rais Bilal...cha kushangaza kulikuwa na matrafik wakizuia magari ili kuupisha msafara na magari yote yalikaa kando. Pikipiki ya ya king'ola ikapita kasi!!
    Sasa cha ajabu kwa mbele kuna gari ya kawaida tu, ikawa inakuja, ile gari ilikuwa na plate No ya kijani, trafic wamejaribu kuisimamisha ile gari haikusimama....na mara ule msafara wa Bilal ukapishana na ile gari. Kilichoendelea mi sijui.

    Swali: Kwanini hii gari haikusimama??(Inasemekana gari za PN ya kijani ni za UN), wamedharau msafara wa makamu wa Rais?? Je kuna sheria yoyote inayotoa jibu ya hii kitu?
    Usalama: Vp kwenye suala zima la usalama??mfano ile gari ingesababisha ajali kuigonga gari ya bilal ingekuaje?? Au tuassume alipanda ile gari ana silaha ya moto kumdhuru Makam wa Rais??
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    plate number za kijani ni diplomatic vehicles, blue ndiyo UN
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Makamu wa rais alipigiwa kura ktk uchaguzi mkuu?
     
  4. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sinziga, heshima yako mkuu!

    Nikurekebishe kidogo, PN za kijani siyo za UN, ni kwa ajili ya wale wote wenye Diplomatic Passports/Immunity (other than UN officials with Diplomatic (red) passport)! Kwa mfano mabalpozi wa nchi mbalimbali, maofisa wa balozi mbalimbali zinazowakilisha nchi zao hapa Tanzania and all other Diplomartic Corpse!! (EAC, ESAMI, AU, SAD C etc).

    Inawezekana Traffic alitoa ishara ya kumchanganya dereva, au dereva hakuwa anaelewa taratibu vema, au kuchnganyikiwa tu! Inawezekana pia kwamba alifanya kwa makusudi....hapa ni vyombo vyetu vya usalama kushindwa kufanya kazi kwa umakini!! Kwa muda mrefu nimeshuhudia wakiwaogopa hawa wenye PN za blue (UN) au green (Diplomatic Corpse)...kikubwa ni LUGHA! Na hawa jamaa wameligundu ahilo, wakisimamishwa tu huwa wanatwanga kimombo au kifaransa, kispaniola etc (wakati wakija pale Corner Bar au Jolly huongea kiswahili fasaha kabisa).

    Bado safari ndi ndefu kwa nchi hii...
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dah nimekusoma mkuu...thanx kwa kunirekebisha...Ila diplomatic vehicle(Corpse)..ningeomba ufafanuzi!! au ndio CIA wenyewe??
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama alipigiwa!! So u min tumpotezee???au
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Duh hapo laazima lugha iwe 'gongana' tu!!! Hii inanikumbusha India, Polisi za kihindi zikikusimamisha ni kiswahili tu, mwisho wanakuachia huyoooo unapeta.

    Wakiomba license unawapa kitambulisho cha kupigia kura!! Wakicheki adress wanakuta unakaa Kinondoni D wao wanajua Driver Class D!! Haah raha sana!!
     
  8. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani UN agents hawana diplomatic status? Ondoeni hilo neno "diplomatic" katika kuwatofautisha, green, red, etc. wote wana diplomatic designation.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukitaka traffic akuachie ongea kithungu,ni wachache sana wanao weza kimombo.
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Sielewi kwanza huyu makamu Ana shughuli gani muhimu mpaka atembee kwa msafara n'a vingora,pili bosi wake yuko huko kwa hao madiplomat anatembeza bakuli halafu huku nyuma makamu aliyemuachia madaraka anataka apishwe njiani na hao wanaaoombwa misaada watampisha kweli?
     
  11. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndugu tuongelee mambo muhimu humu ndani , msafara ni kitu kidogo na cha kijingaa...
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Huyu mtoa mada supu ya pweza imeshamlevya.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwanza huyu Bilal ana kazi gani?anatia hasara tu serikali we mtu mmoja tena mzee ana wake wawili ndo maana limsafara lake lirefu sana..maana kutwa yuko na wake zake wawili
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Alipigiwa kura kama mgombea mwenza!!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ana kazi mkuu,anashughulikia suala la mazingira!!
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaa
     
  17. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kigogo, una mambo. Huwa unanipa raha kwa lugha zako. Hahaa!
     
  18. duda

    duda Senior Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badae pale mwebge walifanikiwa kumuweka pembeni,
     
  19. matuse

    matuse Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh hivi huyu bilali ni maamuzi gani ambayo anaweza kuyafanya? just thinking
     
  20. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Du mkuu wazidi kukanganya...corpse ni maiti!!!
    Nafikiri ulimaanisha corps
     
Loading...