Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti moto pls.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Good boy, Jun 4, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waislam kwanza mtaniwia radhi pls, kuna kpnd nilifika arusha jamaa yangu mmoja ambae kwa sasa nilipoteza mawasiliano yake, jamaa alinipeleka ktk hotel moja nikapiga kit moto rost yenye mbogamboga ndani na ndizi rost, aisee never ever seen b4 ile kiti moto ilikuwa bab kubwa, jamani wale wenyewe wa arusha nasikia a town huko ndiyo wenyewe kwa kiti moto, pls naanza likizo mwezi wa sita naombeni mniagizie nikifika hapo arusha nianzie wapi ili nipate iyo kitu, hapo cna mwenyewe me napit tuu. Nawakilisha wakubwa.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    duu, we kweli member.
    nenda hoteli moja
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nimepiga hii kitu leo..ilikuwa tamu balaa!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nisha sahau, hivi ili jukwaa ni la mambo yepi?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    ya KITIMOTO
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwisho wa yote kwa hiyo kitu nenda Moshi Kiboroloni panaitwa Ukunonza, inachomwa kama mbuzi, ni bomba kishenzi hapa nilipo mate yamenijaa mdomoni
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    wewe njoo....la muhimu ututaarifu tu....PM na nini usisahau
     
  8. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukunonza ushawahi pitia?? Jumapili 12-june lazima niingize timu hapo
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ha ha...pale napajua sana panaitwa Onyonya Ukunonze......ni mwisho wa breki
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mitaa ya mianzini au sanawari kipo.njiro nenda gody's place
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Afadhali wameamisha hii post.
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mambo ya mlo.
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe ni mtalaam wa hii kitu, karibu Jumapili ndo utakuwa mlo wangu wa mchana na castle/Kilimanjaro baridiiiiiiiiiii, hope Sahara na PJ watashiriki
     
Loading...