Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kishindo cha CHADEMA kuzidi kuiangamiza CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 18, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    katika kikao kilichofanyika asubuhi ya leo na kuhusisha wabunge wa chadema mjini Dodoma kuna habari ambayo itazidi kuishutua CCM na pengine huu ukawa ndiyo mwisho wa CCM Arusha.

    Tega sikio hapa hapa JF
    ==============
    Aliekuwa Diwani kupitia CCM Alphonce Mawazo amehamia rasmi chama cha Demokrasia na Maendeo na kumaliza tetesi za siku nyingi kuwa ange hamia chadema. kwa mara ya kwanza zilianza kuibuka kwenye uchaguzi wa meya wa mjini Arusha baada ya haki kupindishwa hali hiyo mawazo hakupendezwa nayo, hivyo kuanza harakati za kuhamia chadema wakati wakati mawazo akiahamia chadema katibu mwenezi wa wilaya ya Longido mkoa wa Arusha CCM nae kava kombat rasmi na muda huu ninapoa andika Mawazo na makamnda wengine wanaelekea mjini kahama kwenda kungana na makamanda walioko huko wakiendeleza maumivu kwa chama cha majambazi....
    mengi yana kuja

    ====
    kwa mujibu wa radio sunrise FM
    Vijana wilayani Monduli wamewafanya maandamano ya kumuunga mkono alie kuwa mwenyekiti wa UVCCM James Ole Millya

    Ujio wa Alphonce Mawazo
    photo.jpg
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tunataka mwisho wa ccm Tanzania
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wana arusha unganeni. wekeni itikadi zenu pembeni.

    msiruhusu mkoa wenu kuwa kitega uchumi cha kina Riz 1
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah EEEh Mungu baba Futa hii kitu ya wezi inayoitwa CCM!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu endelea kutujuza, natamani huu moto uenee kanda ya kati nyanda za kusini
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunatega Baba, tutasikia mengi mwaka huu.

     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh mbona kazi ipo mwaka huu heeeeeeh!
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu, ccm kufaaaaaa kufaaaaaa kufaaaaaaa. haya wahudumu mkawaokote wale wote waliodondoka wamesafishika na dhambi na kutoka kwenye jehanamu la CCM sasa wako huru kuingia CDM.
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu yaani ni tofauti na hii ishu ya diwani Mawazo ambayo ina hit hapa JF kwa sasa au?!!Kudadadeki...wacha nitoke ofsini ni kaisubirie hii new ishu bar na ki Laptop changu.
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tupo mkao wa kusikia na kuona.
     
  11. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shujaa lazima awe miongoni mwetu kama ni lazima tushinde. Tuwe kama kumbikumbi jamani mmoja akiruka wengine tunafuta, jiulize kumbikumbi angeruka mmoja harafu basi au anaruka mwingine baada ya wiki au mwezi ingeukuaje? haraka inatufaa.
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni hii ishu ya Diwani Mawazo kuhamia CDM au kuna jipya lingine?
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Yaani umenisemea maneno yangu ujue..........:pizza:
     
  14. o

    olng'ojine Senior Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu unashangaza sana, sijaona yeyote aliyevuliwa gamba na hao unaowasifia. Nape kamvua mtu gani gamba ndani ya CCM? WALK THE TALK MY FRIEND.
    Na bado mtaweweseka sana.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    niagizie ndovu ya moto kabisa na supu ya mkia naja kaka
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tayari kamanda..nakusubiri.
     
  17. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkubwa, ni mapema sana kwenda bar saa hizi. Piga kazi, news zitakukuta popote ulipo.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Kaka si wote wanaoingiza pesa kwa kusaini kitabu cha attendance kila siku time in na time out.

    Wengine pesa zinawafuata bar mwanawane mjini mipango, Wabongo walioajiliwa ni asilimia chache sana wengi ni self employed, kwahiyo unaingia bar anytime na ukiamuwa mipango yote unamalizia hata ukiwa chumbani kwako ili mradi uwe na Internet na simu zote ziwe full credit.

    Hayo ndiyo maisha tunayoishi leo hii.
     
  19. K

    KAFWIMBI Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Greenstar wewe ndo mnafiki mbona husemi na yule mdosi aliyefadhili mkutano mkuu wa uliopita wa uvccm achunguzwe? kwani yeye huyo hao omba omba hakuwaona? Acha kabisa hizo za kuleta. Sabodo ni muwazi hatoi pesa yake uchochoroni wala kwa vitisho vya kutumiwa TRA........lakini wanaotoa pesa kwa magamba wengi wao ni wanafiki au waoga............long live Sabodo
     
  20. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Arusha tu jamani, kwanini sisi Singida mnatutenga sana, na sisi tumeumizwa sana na mashetani wa kijani, we need M4C
     
Loading...