Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipimajoto ya itv vipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lukansola, Jan 10, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hebu fikiria mtu anakuuliza 'Waliopewa tenda za ujenzi na kuonesha uwezo mdogo, je, wanyang'anywe wapewe wenye uwezo?' Hilo ndilo lilikuwa swali la kipima joto ya itv leo. Sasa najiuliza hili ni swali au jibu. Mara zote hawa jamaa huuliza maswali ambayo kwangu na akili zangu za kunitosha kuvukia barabara huwa naona ni ya kipuuzi sana. Hebu anayejua anieleze lengo la kipindi hiki. ...I mean what is their goal?

    Kuwauliza watanzania maswali kama haya ni kuwadhalilisha.

    What do you think?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Upuuzi tu pamoja na ile option ya kujibu SIJUI.
    Kama mtu hajui atatuma msg ya kazi gani?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, mi nilidhani labda mimi ndio m.pu.u.zi peke yangu.

    Wizi mtupu!
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nilishajiuliza sana swali hilo, maana mtu asiyejua kwa kawaida ni sawa na hajapiga kura, au pengine ni sensa ya kujua watanzania wajinga wamebaki wangapi mpaka sasa.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    teh he he he he, now you should be at peace somehow. YOU ARE NOT ALONE Kongosho.
     
Loading...