Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima Joto ITV,Renatus Mkinga ndani..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Aug 12, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wana JF Kipima Joto ITV Live Renatus Mkinga ndani ya Nyumba leo utamu mtupu,wanazungumzia mgomo wa wauza mafuta.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee niko mbali na runinga tujuzeni, Mkinga akiwepo wahusika wanaingia mitini maana wanajua kabsaa itakuwa fedheha kwao!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    E bwana yupo Hans POp(Wauza mafuta),Edwin(Ewura),Mkinga amesema kuna utafiti anafanya akiupata atauweka hewani,KUna baadhi ya shell(Fuel station) zinamilikiwa na wabunge pamoja na mawaziri ndo anafatilia ataweka wazi akikamilisha uchunguzi wake..
     
  4. m

    mchima New Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa muuza mafuta muongo
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mkinga ni SiSiemu Damu Wewe Support Chadema
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Umeona mchima,eti anabisha kwamba hawajawapa masaa 24 serikali..
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahahaah Kuna lijimamluki linajiita Against Chadema hahahahha kweli njaa mbaya jamani. Hao wauza mafuta wasituletee za kuleta hawaijui peoples power eeenh!
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani pipoz pawa ingejitokeza kwenye mgomo wa mafuta. Haitatokea tena!
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkinga ni jembe la ukweli,yani yeye anaenda na data,na kwa mtu unaeshabikia Ufisadi basi na wewe ni sehemu ya Ufisadi kama hilo jinga hapo juu linajiita Against Chadema
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    kitambulisho cha ccm ni kuwa mwongo/unafiki cha cdm ni kusema ukweli wewe unajulikana
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Mtujuze sisi umeme skuu ya 3 huyo zuzu achana naye
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kicheche kikikosa kuku kinakula mijusi.
    F.O!!!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    wanaopiga simu wanaongea utumbo wanatupotezea uhondo
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Du mbona huyu jamaa wa Ewura amesema atataja bei mpya j3 so tusishangae bei ikapanda tena,kwahyo ametoa tahadhari kwa wananchi wasije wakasema wamesalimu amri kwa wafanyabiashara!!! Kazi kweli kweli............NA KIPINDI NDO KIMEISHA......
     
Loading...