Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto ITV, Renatus Mkinga na TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jun 3, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mnaweza jionea wenyewe uyu mzee anatema nondo kumbe nguzo gharama yake ni 250000 wakatii tanesco wanatugonga milioni na ushee mbaya zaidi nguzo za mufindi pale!
    Ni mzee Mkinga kama kawaida yake!
    Jionee live sasa apa ITV
     
  2. Y

    Yana Mwisho Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mzee kwakweli anaongea mazuri mpaka basi. Laiti wakuu wetu wangekuwa wanasikiliza maoni haya, tungesaidika sana
     
  3. Y

    Yana Mwisho Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwasasa anazngumzia mkataba Symbion amesign na nani? Dowans au nani? Au ali adawi
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mkinga sio mwoga.. Crap..
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ranatus Mkinga na sakata la Umeme Tanzania, anaelezea matatizo ya serikali na Mafisadi
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja niwahi , huyu mkinga nimewahi kuona video yake moja ktk harakati za Kukataa ufirauni ktk taifa hili.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tupe update mkuu,
     
  8. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo ninasikiliza kwa makini sana.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ila jamaa hana woga kabisaaaaaaaaa
    Kumbe kati ya watanzania kumi ni wawili tuu wana umeme nchini Tz.Sasa kama ingekuwa 8/10 ingekuwaje?
    TANESCO bwana sound!
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika kaya 100 nikaya 10 zenye umeme
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Naona kama Mkinga anatumia maneno makali sana mf. hawa Tanesco ni wajinga......ila napenda hoja anazozitoa kuhusu tanesco na serikali kwa ujumla.
     
  12. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkinga anaelezea kuhusu vyanzo vya umeme kua Tanzania ina neema ya vyanzo vya umeme kama vile makaa ya mawe,upepo,joto ardhi na si kutegemea maji kama ilivyo sasa.
     
  13. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mukinga tanzania inavyanzo 4 vya umeme maji upepo makaa yamawe joto alizi bahati tuliyonayo watanzania
     
  14. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa nilipo ni giza totoro. Tanesco hawa, Duh! Hebu ngoja nijiimbie nyimbo tulizokua tunaimba enzi hizo ili niimarishe uzalendo kwa taifa langu.

    Sisi hapa
    Ni watoto wadogo
    Twajifunza siasa ya ujamaa

    Ama huu
    Tanzania tanzania
    Nakupenda kwa moyo wote
     
  15. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona enzi za Nyerere hukukuwa na matatizo ya Umeme wala maji?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe ukixplore sources zote za umeme Tz kuanzia geothermal,hep,wind power etc twaweza pata 10000mw makubwaaa!
    Wakati consumption yetu kwa sasa ni hardly 2000mw
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkinga anasema, Tanesco Kigoma wananunua mafuta ya Bilioni 200, halafu wanauza umeme wa milioni 200
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asee!
    Duh!
     
  19. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Zakayo anazungumzia kuhusu ukimya wa tanesco.Ili tatizo lieleweke.
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Tangu mitambo ijengwe enzi za Nyerere Tanesco hawajajenga mtambo wowote wa kufua umeme wakati Nyerere aliweka mpaka na ziada ya umeme kwa mahitaji ya wakati huo.
     
Loading...