Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi bora, mwenye experience au asiye na experience?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, Feb 21, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hali zenu wanajamvi, huwa ninajiuliza kila siku. Kipi bora kati ya haya. Kuoa/kuolewa na mtu ambaye ana experience katika mapenzi au asiye na experience. Nikimaanisha kwamba mtu ambaye alishawahi kuwa na mahusiano zaidi ya watu wawili ama watatu. Maana unaweza kuta mtu alishawahi kuwa na mahusiano na mtu mmoja u so anajua vitu vichache katika malavidavi. Ila aliyepita pita japo kwa 3 or more people anayaweza sana make kakutana na vitu vipya na tofauti..... Hii mnaionaje wanajamvi????????
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    inategemeea kuna wengine ni wapenzi wa used kuanzia magari hadi ya ndani lakini wengine tunapenda kitu na boksi ufungue mwenyewe haya mwengine si unapiga darasa tu? ....Lol!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    uzoefu unamata
    kutembea kwingi ni kuona mengi
    mimi nadhani ninauzopefu wa kutosha sio rahisi kumzingua mwenzangu maana nimeona mengi
     
  4. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    There ur mamito... clap clap clap........ mana unaweza kuta alishakuwa na mtu mmoja mengi hajui LOL
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kweli,mimi mwanaume ambae hajawai kuwa na mahusiano wala simtaki kabisa,nataka ambae ameshateswa na mapenzi hadi amejichokea kabisa na maisha akija tunapumzika tu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bado unaendelea au umeacha?
     
  7. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa mamie! make hata kwenye kazi wanataka experience!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwani ambaye hajui ile kitu yake haifanyi kazi?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    naendelea kufanyeje saint?
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mambo ya brand new yana sehemu zake sio kwenye malovee bwana,mimi nataka kitu used screpar kabisaaaa
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na raha yake... mie akiwa hajui hasa ndio raha yangu nimfundishe mwenyewe hata akienda kwengine atakumbuka mwalimu wake mie.
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inategemea na uzoefu wenyewe... kuna wengine ni wazoefu wa kuingia kwenye mahusiano na kupiga/kupigwa chini.. ; ukimpata mtu kama huyo sometimes anakuja na machungu yake au hata ganzi kwenye uhusiano mpya; yaani anakuwa so paranoid, so insecure, so insensitive kiasi cha kufanya issue nzima ya uhusiano kuwa ngumu...
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    wewe .vitu used ni wa ukweli bwana.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kutafuta experience
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kitu brand new ndio mpango mzima, scrapers zinakutu unawezapata tetenasi haraka. Unaambiwa samaki mbichi mkunje angali mbichi, mfano ukutane na hawa wanaochomekea dira kwenye chupi utawaweza kweli
     
  16. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Brand New???? je wewe ni brand nyu icjekwua unataka brand nyu while wewe ni used ... hahaaaaaaaa
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Binafsi napingana na hao wanaotaka experience kwenye Mapenzi. Mapenzi siyo kazi ya kusema unahitaji uzoefu wa kufanya kazi wapi kwenye makampuni yapi makubwa na challenges ulizokutana nazo huko! Hii ni field tofauti kabisa!!

    Nafikir ni vzr kuweka pembeni experience kwenye mapenzi maana kwanza inaonyesha kutokuwa na uaminifu kwenye mahusiano yako, pili inaweza kukuletea matatizo ya kisaokolojia na mwishowe kushindwa kabisa kufurahia tendo la ndoa kwa sababu ya aina ya machine mtu nazokutana nazo mfano kwa mwanamke anakutana na ndefu, fupi, nene, nyembaba, kubwa mno nk na wanaume hivyo hivyo wanakutana na kubwa, sijui pana sana, inayobana, yenye maji nk. Kama hauna experience ni ngumu kutofautisha ladha so unajilia na kufaidi kimya kimya unatosheka, vinginevyo utaendelea kusaka vitu vya nje. Na tatu, kuna experience nyingine ni mbaya kama zilivyo za kula au kuliwa tigo na mambo mengine mengi machafu ambayo hawa wanaojiita wana experience huyafanya pasipo kujua madhara yake kiafya.

    Ushauri wangu ni bora ambaye hana experience maana huyo ni mwaminifu na pia anaonekana si mtu wa tamaa mbaya.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    maona upo kingono zaidi.kwani mapenzi ni ngono
     
  19. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nataka kipya nitoe manailoni mwenyewe! Walitumika wanamambo yao, yaninijitunze miaka yote hiyo nijekutana na alifilisika kimapenzi.
    No can't be forever
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    inexperience tutajifunza pamoja, aliyekuwa mjuzi atakudhalilisha endapo atakuwa unampa dose haiendani nae
     
Loading...