Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Madaktari (Dr. Ulimboka) atekwa, aokotwa akiwa katika hali mbaya sana...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jun 27, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sasa uchokozi umefikia pabaya na hii sasa ni vita!!

    Taarifa iliyonifikia hivi punde ni kuwa jemedari Dr. Ulimboka ametekwa majira ya saa sita usiku na watu watatu waliokuwa na silaha za moto na kumpeleka kusikojulikana! Inasemekana alipigiwa simu na jamaa mmoja aliyejitambulisha kwa jina moja la 'Abeid' ambaye tangu mwanzo amekuwa akiwasiliana naye na kujiita afisa wa serikali na kudai kuwa alitaka aonane naye face to face kwa ajili ya reconciliation.

    Taarifa zimekwisha fikishwa polisi na sehemu zingine kwa ajili ya ufuatiliaji. (source chanzo cha kuaminika).

    UPDATE:
    Inaelekea waliomteka si watu wema kabisa, Dr. Ulimboka kaokotwa sehemu akiwa katika hali mbaya sana!

    Tutaendelea kutoa updates kadiri muda unavyoruhusu.

    [​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG]
    PICHANI: Dkt. Ulimboka akiwa katika hali mbaya mara baada ya kuokotwa akiwa hajitambui.
    Ulimboka alitekwa jana usiku mida ya saa 6 usiku baada ya kupigiwa simu na mtu aliyejitambulisha kwa jina la Abeid na alitekwa na watu wawili waliokuwa na silaha. Kufuatia hali hii wafanyakazi wa chumba cha maiti Muhimbili nao wamegoma na mgomo huenda ukawa mkubwa zaidi!

     

    Attached Files:

  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tupo Iraq nini!
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mh! sidhani kama that can be the case, labda useme amekamatwa. kutekwa?
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye silaha ni maaskari na usalama, Dr Ulimboka hana biashara yoyote anayofanya imfanye atekwe, hana pesa hana kitu ni maskini tuu, sasa swali kuu ni nani aliyemteka? Ni government agent na ni specific na issue ya madokta full stop.

    Aand then what next.....the doktas are still ndani ya mgomo baridi
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Watakuwa wapuuzi kweli wakimteka. Labda kukamatwa kwa kuvunja sheria. But does it help?
     
  6. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hao jamaa kwa kitendo hicho ndio wanaibua ajenda mpya sasa!!!!!!!!!
     
  7. M

    Malolella JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo serikali ndo inapojitia kitanzi.
     
  8. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    yaan serikali hapo ndo inapochemka!what do u think ikitangazwa kuwa amekamatwa au kitekwa,nchi haitatawalika jamani,mark my word!
     
  9. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuu sasa hili balaa.
     
  10. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio maamuzi mabovu ya serikali. Bado walimu na kitawaka tu.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Sina hakika na ukweli wa habari hii!
    Kwa uhusiano alionao na serikali hii, saa sita ya usiku anaenda kufanya 'reconciliation' na 'mtu' wa serikali? Tena peke yake bila viongozi wenzie? Atakuwa wa ajabu basi!
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama habari hii ni ya kweli, Suluhisho la ukweli halitokani na kuteka watu, ni kwa kuwapa madaktari haki yao.

    Serikali badala ya kuteka mafisadi inateka wanaodai maslahi yao. Aibu!. Baadhi ya madai ya madaktari ni ya Msingi, wanataka huduma ziboreshwe hospitalini, wanataka wasiwaandikie watu aspirini wakati wanahitaji dawa ya malaria isiyokuwepo.

    Haya ni madai ya haki, hayatatatuliwa kwa kuteka watu.
     
  13. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kiswahili kinakusumbua wewe? angekuwa amekamatwa ungejua yuko wapi na ni nani kafanya hivyo

     
  14. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli,hapo ndio serekali inawasukuma madaktari kugoma kwa nguvu zote..
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Inanikumbusha utawala wa Moi Bwana Ouko alipopotea kwa Staili hii.... Sasa kama Mr Dhaifu naye anafuata njia hizi hizi kufunika Uozo wake hii ni hatari zaidi ya Ukoma
     
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kikwete atamaliza mda wake, inabidi apewe ulinzi mkali mana anaweza kujinyonga!
     
  17. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ma Dr wapo tayari kwa mazungumzo ya dhati, hiyo njia wanayotumia serikali italeta tatizo la pili.
     
  18. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali ya ccm angalieni sana! Kumwaga damu sio suluhisho la matatizo! Mkimuua huyo ndio chanzo cha migogoro zaidi!!!
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Madaktari please! Tupe taarifa
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Du imbombo ngafu ni simple kuwatrack hao waliomkamata kupitia call records zao tu mpaka watajulikana.
     
Loading...