Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King crazy gk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 23, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Jamani kuanzia mwana f.a na a.y wameondoka kwenye timu ya east coast,
    bwana huyu king crazy gk amefutika kabisa kwenye ulimwengu wa muziki,
    hivi yuko wapi mdau huyu nguli wa muziki wa ubongo wa fuleva?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo nasoma chuo hapa kurasini cha mambo ya uhusiano wa kimatifa.
     
  3. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    umeshtukia bongo fleva chali ehh...hongera sana mkubwa, faida kubwa utayokua unaipata ni kubadili madem na mavazi tu oyz ni kuzidi kujaza umoshi wa bange kichwani, kuwa na lips nyeusi, macho mekundu kama shetani na kujichubua na kuishia kuharibika sura kama MR Blue.

    Dont go back there again.
     
  4. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    His style was a problem, hana vina plus mistari myepesi sanaaaa.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    majungu si mtaji........
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hongera kaka big up sana,
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Acha fitna wewe,nani kakuambia kuwa muziki una mahusiano na hizo bange na mademu?Mademu na bange hayo ni maamuzi ya mtu mmoja mmoja,niambie ni sheria ipi inayosema kuwa lazima uvute bange ili uwe mwana mziki wa bongo fleva!!
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kama kweli basi hongera saaaana kaka........uliko kuwa unaelekea na muziki sio kuzuri yale mambo yetu ya kupiga manati ndege walioko tunduni na nje ya tundu sio kabisa..................
     
  9. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha naona Nguli kwa makusudi umeamua kumpotosha Zion...ona sasa...LOL!

    Buji wll husiana na huyu jamaa ni kwamba yupo tu sema upepo wa mafanikio unatembea against yeye...sema nadhani kuna juhudi binafsi zinafanyika kuhakikisha ya kwamba kijana anarudi katika ramani ya bongo flava..tumuombee zaidi...si peke yake aliepotea bali ni wengi wako katika hilo dimbwi...
     
  10. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha naona Nguli kwa makusudi umeamua kumpotosha Zion...ona sasa...LOL!

    Buji wll husiana na huyu jamaa ni kwamba yupo tu sema upepo wa mafanikio unatembea against yeye...sema nadhani kuna juhudi binafsi zinafanyika kuhakikisha ya kwamba kijana anarudi katika ramani ya bongo flava..tumuombee zaidi...si peke yake aliepotea bali ni wengi wako katika hilo dimbwi...
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mkubwa kamam hujui kitu bora ukae kimya, nimesema nasoma hapa kurasini international relation sasa unabisha? kama vipi njoo kijiweni kwangu pale MWENGE kuna duka la nguo linaitwa MILE PAMBA ukinikosa utamkuta OTEN na kina AMANI waulizie.

    Kusoma muhimu kaka.....
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    He!! Mwenge ndiyo west coast???
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tushayaacha mambo ya west coast mbona AY anakaa K'nyama?
    pale ndio skani sometimes nakuwa kitaa upanga vilevile.
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nguli babaa!! c'm on!!! uzi unamuhus GK nguli wa muziki, haya kinachokufanya uanze kdaiveti swali la msingi nini hasa??

    Nguli kwenye swali la msingi imetumika kama "kivumishi" na si ''jina''!!!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nguli ID yako leo umefulia hahahaha Nguli ni GK watch out! kata shule dogo music hauna umri wa kustaafu
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unapokuwa kwenye net inabidi uwe makini sana saa ingine humu mnabishana na watu wakubwa sana wenye majina na wala hamjui....
    PM watu wanaonijua kama akina YO YO, MASANILO AU FIDEL80 watakwambia. Ulikuwa unapoteza bahati kwa kunikataa hukushtuka nilivyokushushia mistari kwenye kuomba .....

    msamaha aulitaka pikipiki ya yamahaya, au unataka mtoto niimbe kwaya?
    au nidanganye niko kitunda ok njoo ule matunda na hutopanda punda.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    speechless and motionless....
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    speechless ah! kwani umekula nanasi?
    Achana na zao tetesi ni nyepesi,
    Tutaendelea kula pamba nyepesi,
    Mpaka wahisi mikosi..

    Wataiba mistari yangu na ninataka kurudi kwenye gemu.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unanipa wasi wasi we mkwasi,
    Hivi unajua mtoto katulia na mdosi,
    Burn ndio mpango Nguli kaku diss
    Na mapenzi yapo ameanza kwa kasi
    Nasubiri wikendi KUPIGA MIKASI..
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu itabidi tupige kolabo,
    Tena tumevaa lapa ya yebo,
    Tuwadisi wapenda chabo,
    Wakibisha tunawapa viboko,
    Na wajue sisi sio bokoboko,
     
Loading...