Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichomfanya Nyoso Alimwe Red Card katika mechi na WAARABU

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Apr 12, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    255013_161470643920397_100001723878276_417864_4370949_n.jpg
    ............................................................................................
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Someni vizuri kichwa cha somo, msije kuanza kuuliza Nyoso ni Yupi hapo.....
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa bwabwa nini mbona katulia hivyo!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Nyosso aligeuka akamtwisha ngumi mbaya wake
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ... hiyo ni photo shop hata hamuoni kama picha ni za kuunga!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    hata maneno ni ya kuunga
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Kumb alifanywa hivyo??
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nyoso ni huyo jamaa aliyemshika mwenzake na kwa bahati mbaya refarii msaidizi akamuona na kumwita mwamuzi na kumjulisha aibu ambayo nyoso alimfanyia mwarabu mwenzao. Hii kweli nakubali ndiyo sababu iliyomtoa nyoso kwa kadi nyekundu
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa Nyoso alitamani totoz ya kiarabu uwanjani?
    si angesubiri mpira uishe.
    OTIS
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Wewe una utani na Kibonde?
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    HAKUNA mtu aliyekuwa na furaha baada ya filimbi ya mwisho kupulizwa katika pambano baina ya Simba na ES Setif ya Algeria kama Juma Nyoso.
    Nyoso alionyeshwa kadi nyekundu katika dakika ya 12 tu ya mchezo baina ya timu hizo mbili na kama Simba ingetolewa kwenye michuano hiyo, huenda lawama nyingi zingeelekezwa upande wake.
    Akielezea namna tukio hilo lilivyokuwa, Nyoso alisema mshambuliaji wa Setif, Akram Djanit, alikuwa akimvuta jezi bila sababu kila wakati na wakati yeye naye alipomsukuma ili asimghasi, mchezaji huyo alianguka chini kama ameangukiwa na tofali.
    “Yule jamaa inaonekana alikuwa anatafuta mtu wa kumsababishia kadi tu. Tangu mpira umeanza yeye alikuwa akituchokoza na kututukana muda wote. Mara akuvute jezi, mara akutwange kichwa na ukimgusa tu kwenye eneo la hatari anajiangusha kutafuta penalti. Huo ndiyo ulikuwa mchezo wake,” alisema.
    Mara baada ya mapumziko, Nyoso alikutwa na wachezaji wenzake akiwa analia katika chumba cha kubadilishia nguo na ameieleza tovuti ya Simba kwamba alilia kwa sababu alijua amewaangusha wenzake.
    “Unajua kabla ya mechi tulizungumza kwa kirefu sana na wenzangu kuhusu mbinu za Waarabu wanapokuwa kwao. Tulikuwa tumejiandaa vema kisaikolojia lakini ndiyo hivyo kwenye mchezo kuna wakati unajisahau na ndicho kilichonikuta,” alisema.
    Nyoso ambaye ni nahodha msaidizi wa Simba amewashukuru wachezaji wenzake kwa kuiwezesha Simba kufuzu hata kama ilifungwa kwa vile imesababisha bendera ya Tanzania kuzidi kupeperushwa barani Afrika.
     
  13. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hivi hizi mbinu za Waarabu kufanya hujuma wanapokua kwao zitaisha lini? CAF inajua kinachoendelea lakini wanakaa kimya.
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hivi hapo kwenye red, nyoso anajua kiarabu au hawa jamaa wanajua kiswahili?
     
  15. B

    BENITOO Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,kweli
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo nalo nenooo..
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Kiswahili na Kiarabu si kilekile tu, hivi mwarabu akikuambia hanith*, huwezi kuelewa?
     
Loading...