Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila jambo lina Mwanzo na Mwisho: CUF ilianza sasa inakufa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 19, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chama kiko dhoofu ilhali. Namuona Ismael Jusa yupo Channel Ten. Siku hizi CUF + Channel Ten ni kama Breakfast.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sasa Hamad Rashid yuko live kwa simu anajibu mapigo. Why is all these shyt? Oh CUF. Am sorry for you CUF.
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    itapendeza walau kwa muhtasari tuambie wanachosema mkuu.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yanayosemwa ni mengi mno. Ila kwa kusamaraiz naweza kusema HR analaumiwa kwa kufuja pesa.
     
  5. L

    Luiz JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jusa nae atuambie kama kweli anapewa hela na rostam
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ladu anadai HR ameandika kitabu ambacho sehemu ya contents ni Nyaraka za Chama. Kwa kitendo hicho Ladu anadhani HR alikiuka maadili ya chama na uongozi.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa mgogoro wao ni too personal. Ladu anadai aliombwa na HR amkopee Bilioni 1 kwa Rostam kwa kuwa Ladu na Rostam ni mabestee. Akakataa. Sasa hapo ikawa bifu.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ladu anakiri kwa kinywa chake mbele ya dunia kuwa Chadema ni maji marefu.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,997
    Likes Received: 3,561
    Trophy Points: 280
    Tafadhali mnukuu, usitafsiri alichosema!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ccm ni kama Ariel Sharon
     
Loading...