Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Serikali yangu inapinga Bw. Gbagbo kung'ang'ania madarakani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 28, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jk amerudia tena kauli ya membe kwamba serikali yake inapinga Bw. Gbagbo kuendelea kung'ang'ania madarakani wakati ushahidi upo wazi kuwa alishindwa uchaguzi. Ama kweli nyani haoni ku......
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na yeye akae akijua kuwa tunapinga uchakachuaji wa kura aliofanya
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Vituko vingine bwana! Nyani haoni kundule.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Na sisi tunamwambia kuwa tunapinga yeye kung'ang'ania urais wa Tanzania ilhali raisi wa watanzania ni Dr. Slaa.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Slaa alipata kura ngapi na Kikwete alipata kura ngapi??
     
  6. C

    Campana JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na why aende kuyasemea nje ya nchi?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Swali hilo kamuulize Othman wa TISS na Makame wa NEC, wao ndiyo wana data za ukweli kabla ya uchakachuaji uliomtangaza JK kuwa Rais.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unapokuwa kwa wahisani hasa ukiwa unataka kutembeza bakuli kama ombaomba Matonya ni lazima useme lolote lile hata kama huamini katika hilo,hivyo alivyofanya mkulu ni sawa tu kwake hata kama moyoni haamini alichokisema.

    Bila kujipendekeza kwa wahisani ataomba vipi wakati wao wamekwishasema hawamtambui Gbagbo?
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiukalie huo ushahidi, ebu tupe na sie tujiridhishe!!
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    So you dont have the facts my dear?? kama unaamini wale ndio watangazaji wa matokeo kwa nini usiamini kuwa walikuwa sahihi? chadema walihesabu kura na matokea halali yalikuwa tofauti kama ya asilimia 1 tu! JK akiwa mshindi!

    Guys leteni hoja basi humu za kuunda katiba.............. jamani crying kuwa Kikwete alishinda kwa uchakachuaji huku yuko madarakani !!! inasaidia nini??
     
  11. k

    kagosha Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Namimi nilitaka kuhoji hivyo hivyo, kama mwanaume kweli aje ayaseme hayo hapa nyumbani vinginevyo tunamwona ni wa kiume tu
     
  12. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I don't belive Jk said like that. na mimi napinga kuwepo kwake madarakani. Jk was not our choice we Tanzanian. That is why he is facing resistances from every coner of this state. he was a choice from the poorest people of Tanzania and those who benefits from his poor leadership.
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anafahamu fika kuwa tunapinga uchakachuaji wake akishirikiana na wachakachuaji wenzie akina shimbo, kiravu na lewis makame.
    Nadhani na yeye ajipime kubaki madarakani.
     
  14. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si anabembeleza msaada huko....nchi imemkwamia mkononi hii ati!
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Legally Kikwete is the President of this country, but legitimately he is not!! Hana legitimacy ndio maana wananchi walio wengi wanambeza.
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    umeelewa title ya thread? Au unataka tujadili ya kwako ya katiba? Sijui udikteta utaisha lini michwani mwa watu!
     
  17. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani Gbagbo alishinda au alishindwa kwa asilimia ngapi?
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mgao wa umeme unaisha lini..? matatizo lukuki anazungumzia ya Gbagbo..
     
  19. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi walio wengi? ni vigumu sana kujustify hilo!!
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Definitely anaona aibu.
     
Loading...