Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na Madokta Ikulu: Weka maneno

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sigma, Jul 8, 2012.

  1. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,146
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Mie ni DHAIFU na Serikali yangu haina uwezo wa kutimiza kile mnachokitaka. Naomba mnielewe hivyo.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kawachanganya madokta maneno hayo vile?
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kwenye milango naona kama kuna tunguri vile, au makengeza yangu ?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hayana kazi tena hayo,
    Urithi wa Sheikh Yahya
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ha, kumbe nyie bado vijana wadogo tu, sasa hiyo M3.5 mtaipeleka wapi ?
     
  8. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,195
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kavaa ile suti aliyepewa na wawekezaji
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Du kweli kuna Utamaduni pale mlangoni.
    Nilisikia akiwaambia "Hivi ni nini mnachokitaka Si Waziri wa Afya na Naibu wake tu wajiuzulu haya nitalifikiria
    LAKINI LA MIMI KUJIUZULU ETI KUWAPISHA HAO WALIOWATUMA DU KAANDAENI MGOMO MWINGINE HALAFU TUONE NANI MBABE
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,301
    Likes Received: 14,695
    Trophy Points: 280
    hiyo pic ya kwanza anawaza............"nyie endeleeni tu, dawa yenu ipo jikoni"
     
  11. m

    mjanjamimi Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumuita Kikwete DHAIFU nakataa. Mnamwonea wivu, na kwa matusi yenu mtamlipa kesho kwa mungu.
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    watanzania woote hao wote wanamuonea wivu..?? ujinga kweli ni mzigo!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    MziziMkavu , hebu tuelezeni ujumbe wenu kwa Rais hasa ulikuwa nini ama mlisahau baada ya kupewa chai?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ya lini?
     
  15. K

    KABALE Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nani anmuonea wizu bwana zaifu..............ama kweli wewe sasa ni dhaifu squared.
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuuuh! hayo mapembe kwenye huo mlango nyuma ya Dr.Namala niaeje? Kwa kweli JK ni Freemason, mwanga wa Bagamoyo.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Picha hii inaonesha madaktari walivyojaa na bashasha, tabasamu limewajaa wakiamini matarajio yao na yale mengine kwa niaba ya wananchi kwa kiasi fulani yatatimia.
    Lakini kwa upande mwingine ni mtego, kwani kam akiongozi mkubwa kama Rais akishindwa kutoa muafaka basi hakika hakutakua na Taasisi nyingine ambayo itakua na uwezo wa kutatua.
    Dk. Ulimboka anaonekana kwa uzuri kabisa, akiwa na uso mkunjufu.

    "Ujafa, hujaumbika"
     
  18. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,718
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    awape aone watakachofanya
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    are u KABALE H??????
     
  20. kaangwa

    kaangwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli serikali haina pesa si unaona makochi ya ikulu yamachoka ki hivyo? au ndo ya kisasa vile?
     
Loading...