Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete aweka shida chini na kubanjuka tuu. Anaruka juu kwenda nga'mbo tuu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwenyeminazi, May 25, 2012.

  1. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi mheshimiwa wa jumba hili la TANZANIA anajua kwamba yale maisha bora bado hajatufikia pamoja na kufanya kazi kwa bidii? Inawezekana anadhani huku kwetu tunakula maisha kwenda mbele. Mbona ye MATABASAMU TU pamoja na shida zooote tulizonazo. AU NDIO KAWEKA SHIDA CHINI NA KUBANJUKA TUU
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mwingine mngekuwa mnaumalizia huko vichwani mwenu AAAHHGHA!!!
     
  4. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkulo aliposoma bajeti ya mwaka juzi alisema KILA MBUZI ATAKULA KWA UREFU WA KAMBA YAKE....na msemo huo unajidhihirisha kwa mtindo huo.
     
  5. M

    Masabaja Senior Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anaitwa the FLYING PRESIDENT the first in the world big up JK nani aliwahambia wakuchague, kula maisha.
     
Loading...