Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete awateua Prof. Sospeter Muhongo, Janet Mbene na James Mbatia kuwa wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, May 3, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amefanya uteuzi wa wabunge watatu wapya kwa mujibu wa mamlaka ya uteuzi aliyo nayo chini ya Ibara ya 66(i) (e) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Wabunge hao wapya ni Profesa Sospeter Muhongo, Bi. Janet Mbene na Bwana James Mbatia.

    Uteuzi huo unaanza mara moja.


    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.


    3 Mei, 2012
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mfa maji haachi kutapatapa ...
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ngoja angalau hii habari niiamini, maana tetesi zimekuwa nyingi sana.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    dah ... James Mbatia uso kwa uso na Kafulila bungeni .... haya bana
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh Mbatia
    Haya bana
     
  6. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo ujue kuna watakaoukwaa uwaziri, tusubiri tuone
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Uteuzi wa Mbunge unaanze mara moja bila kuapishwa kuwa Mbunge??????????

    Invizibo hebu weka lugha sawa
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Prof. S. Muhongo heshima kwake sana!!
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbatia wa NCCR mageuzi?
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Thanks Invisible:

    Sospeter Muhongo: Tumelamba Dume. Tena Bingo si ya Kawaida. Huyu anapewa Wizara ya Nishati na madini. He has proved himself beyond reasonable doubt.

    Mbatia: some sort of Huruma . . . . Kuna vichwa opposition zaidi ya Mbatia.

    Janet Mbene: Same reason aliyomteua last time pamoja na Jussa.

    Ila ni mtaalamu wa Finance ila sijui kama anaweza kuwa Waziri, labda naibu. But all in all ni Mwanadada Mwanaharakati. sijawahi kusikia ufisadi wake wala chembe.
     
  11. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,231
    Likes Received: 2,364
    Trophy Points: 280
    hivi nyie mpaka leo hamjajua kuwa na mimi nitateuliwa kwa waziri???
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    i see. . . .
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    baraza la mawaziri linanukia .
     
  14. K

    Kitwange Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Inawezekana Mbatia akaingia ktk baraza la mawaziri....
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapo keshafunga ndoa na NCCR as well, CDM watabaki wenyewe aisee
     
  16. M

    Mkira JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    huyu akipewa sayansi na technologia anaweza fanya mambo si mwana siasa CV yake ktka uwanja wa sayansi iko juu!
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    Hawa woooooote mliowasifia msirudi kulalamika.....
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    James Mbatia? Dah! Haya bana JK. Rungu unalo litumie utakavyo.
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    S. Muhongo nalikuwa wapi kabla?
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio baraza linaanza hilo au?
     
Loading...