Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ashusha bei vifaa vya ujenzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by T2015CCM, Sep 14, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kikwete sasa ameanza kazi, Nondo mm 12 ef 14500, sementi mfuko sh 12400,misumari,bati bei ni bwereree,hadi raha.kama una ujenzi wako wakati ni huu.
     
  2. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    imeshuka bei au imepanda? Maana jk alipo ingia madaraka cement ilikuwa 5800/= sukari 400 kg.nondo 12 mm 3800,
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Huku cement ni 20,000. Hiyo ni bei ya wapi?
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mmh! Anataka kutekeleza sera ya CHADEMA!! Soon naye atainanga TBC.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hapa nilipo ni 18,500
     
  6. m

    mzee wa busara Senior Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mkuu hiyo bei uliyoitaja ni ya maeneo gani?,Buguruni?
     
  7. k

    kayumba JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii ndo nini?

    Uzi wako haueleweki kabisa, au bado hujaumalizia?

     
  8. M

    MC JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Watanzania bwana!!!

    Ewe mleta thread hii; Sawa Algebra ni ngumu, hata hesabu za kutoa na kujumlisha zinakushinda
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona mtaani kwetu mfuko ni 10000 huyo kapandisha bei sio kushusha
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Haya, endelea kutukumbusha udhaifu wake!
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wapi hii bei?
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Imeshuka mkoa gani ? kuna wakati some member huku wanakuwa na ushabiki wa kitoto. Hiyo hesabu ni ya nchi nzima au imeshushwa tu kule Msoga?
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mleta maada njoo na data kamili sio kutoa maada harafu unapotea hueleweki hapa jamvini
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda umeuziwa chokaa kwa bei hiyo
    la sivo tutajie uko mkoa gani na duka gani umepata kwa bei hiyo
     
  15. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mhnn.. itakuwa vizuri kama bei imeshuka. huku nilipo cement 22,000 na nondo mm 16/18 32000-ujenzi mgumu kweli kweli right Dr. S angekuwa amechukua...
     
  16. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa mikoani simenti hata kufika 15,000 haitawezekana kama mafisadi hawatoendelea kuihujumu TRC ili malori yao yaendelee kubeba mizigo:A S cry:
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    hizo ni ndoto ili hii kitu kushuka bei yahitaji kujitoa sana
    yaani ukishusha bei ni nini kitaziba pengo la kodi ya cement,nondo
     
  18. n

    ngala moja Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nipo kongowe kibaha pwani simenti 15000 nondo 10 mm 17000!! yeye na aseme kama ni bei ya kiwanda ya leo.then ni lipi la kulipigia vigelele si ndo yeye alotufikisha huko??????
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CDM election Manifesto ilikua na maelekezo yakinifu juu ya hilo ! hahahahaaah Poleni WaTanganyika ! hao Magamba hawana jipya !
     
  20. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kashusha bei ? kwani ametoa ruzuku au sehemu ya mshahara wake.? au amefungua kiwanda kuongeza competition ?

    Kama bei itashuka ni kwamba watu watakuwa wamefanya kazi zao, sababu haijashuka na maisha yanakuwa magumu kila siku basi hafanyi kazi yake and he has let us down, (a commander in chief whom in his watch everything has gone haywire)
     
Loading...