Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana Mwenzenu Nishaurini Tafadhari!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Majigo, Aug 21, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Katika Hekaheka Za Utafutaji Sasa Niko Nje Ya Nchi Nimeajiriwa sasa Nina Laki 3 Tsh Ila Nahitaji Kurudi Tz Ili Nijiajiri.
    Kwa Uwezo Wangu Mdogo Wa Kufikiri,ninampango Wa Kujumua Viatu Mbeya Mjini Na Kuanza Kuviuza Eneo Nitokalo(kyela)

    Ndugu Zangu Nishaurini Mbali Na Wazo Langu,Je Kuna Biashara Nyingine Naweza Fanya Na Ikatoa Faida ya Ziada?

    NB:Haijarishi Mkoa Gani ilimradi Biashara Hiyo Ina Manufaa!
    Natanguliza Shukrani!
     
  2. c

    cielo Senior Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi gan?
     
  3. N

    NDIZI MSHARE Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo nchi gan? Kwa hela yako uliyonayo waweza kufanya biashara endapo utakuwa tu unanunua hyo bidhaa then uuze sehemu ambyo huhitaji kuwa na fremu, coz ukisema ukodi frame garama ztakuwa kubwa. All the best, kaz n kaz knachohtajika ni kuwa na malengo.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Itakua zambia au malawi
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    malawi My Dear!
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    NASHUKURU mkuu kwa Kunipa Matumaini Kwani Nami Nina Malengo Makubwa Tu Na Ninaamini Nitayafikia!!
    MIMI NIKO "MALAWI"
     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    uko Sahihi "KING KONG III"!
     
  8. I

    IKISU Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nakushauli ufungue ata genge kwani iyo lakitatu ukifanya biashara ya kusafili na nauli umoumo na wasiwasi na kiwango cha mzigo utakacho beba kwaiyo ni bora ufanye biashara ya genge kwanza ili kuongeza zaidi mtaji.
     
  9. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    unamaanisha Mzigo Nitakao Utoa Ktk Eneo Nililopo..."Genge" Kivipi Mkuu?
     
  10. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kaka kama uko malawi umeajiliwa ni bora uongeze kwanza huo mtaji maana kwa bongo ni mdogo sana kama una malengo makubwa njoo kama unataka kua MAC' MUGGA nawasilisha wakuu
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    malengo Yangu Ni Makubwa Mkuu!
    tatizo Mazingira Ya Huku Yananirazimu Mimi Kurudi Nyumbani Kujipanga Upya!
     
  12. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Malawi sio nje ya nchi...ni nje ya Tanzania!!!
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Unamasihara wewe khaa...
     
  14. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,987
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Fungua Genge au Kama una ardhi ya ndogo ya kulima,lima mbogamboga kaka.
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    nimechoka Mie!!
     
  16. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nitalifanyia Kazi Hili Mkuu!
     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nawashukuru Nyote Mnaoendelea Kunishauri!!
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tafuta eneo ambalo unaweza pata maji muda wote, hasa kando kando ya mto, iwe kiwira, mbaka au songwe[mafuriko yakija kimbia]

    ....ukipata eneo lima mboga mboga, uhitaji kyela ni mkubwa, na mpaka leo mboga zinatoka tukuyu.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    akili ilishakuama ulivyosikia nje ya nchi, huko huwa tunafika kwa baiskeli tu na mitumbwi
     
  20. r

    rahim2012 New Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni mawili kaka, kama vipi subiri uongeze mtaji kama mchangiaji alivyoshauri au kama vipi unaweza kuanzisha biashara ya mama ntilie kwasababu biashara ya chakula kaka inalipa sana. kila la kheri
     
Loading...