Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma Hapa Tafadhari,Nakutegemea!!

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Majigo, Aug 21, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Katika Hekaheka Za Utafutaji Niko Nje Ya Nchi
    Nimeajiriwa Na sasa Nina Laki 3 Tsh...Ila Nahitaji Kurudi Tz Ili Nijiajiri.
    Kwa Uwezo Wangu Mdogo Wa Kufikiri,ninampango Wa
    Kujumua Viatu Mbeya Mjini
    Na Kuanza Kuviuza Eneo
    Nitokalo(kyela).

    Ndugu Zangu Nishaurini Mbali Na Wazo Langu,Je Kuna Biashara Nyingine Naweza Fanya Na Ikatoa Faida ya Ziada?

    NB:Haijarishi Mkoa Gani
    ilimradi Biashara Hiyo Ina Manufaa!
    Natanguliza Shukrani!
     
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kwanini unajishusha hivi mkuu?
     
  3. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,445
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama inawezekana ongeza muda wa kukaa huko, endelea kutafuta uongeze huu mtaji wako then unaweza kufanya kitu chenye uhakika zaidi.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi hali ya huku ilivyo, siku ukifika tu hiyo laki 3 inaweza kuisha...
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kila Mtu Na Alivyojaaliwa Mkuu,sizani Kama Naweza Fanana Nawe Katika Mipango Ya Maisha!
    Tafadhari Ushauri Wako my Dear!
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimekuelewa Mkuu Ila Mazingira Ya Huku Yananirazimu Kurudi Tz,Mda Wowote Toka Sasa!
     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    he!Mkuu Kulikoni?
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama uko somaria,nakushauri uje lakini kama uko uganda kwingineko,piga kazi,hiyo laki tatu utagawana na wagambo wa huku tz.maana hata kabla hujafika sehemu ya soko ulilotarget wao walishakuona,
     
  9. M

    Man soul Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya juu na chin uje tz hata kwa kuzamia meli au tren na hzo lk3 zako uje huku meru tuuze ngogwe.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mhhh......hizo si dollar 200 tu mkuu?
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Du!mkuu Mbona Unanitisha Namna Hyo?
    Daaaah!
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ngogwe Ndio Nini...
    Vp Utaratibu Wa Biashara Ukoje?
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ndio...Na Ndizo Hizo Nilizozichanga Toka Mwaka Jana!
     
  14. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hauko serious ndugu. Dollar 200!!! Kwani Tanzania umetoka lini?
     
  15. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Mkuu toka mwaka jana umechanga laki 3 ugenini sio ungeamua kukaa TZ na kuzichangia huku tu? Sioni kama kuna kazi unaweza kufanya nje ya nchi, kwa kuajiriwa ukachanga kwa mwaka laki 3 mkuu bana, au sio kazi rasmi?
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Utafanikiwa tuu ndugu yangu njoo nikusaidie kimawazo namna ya kufanya businee na ikiwezekana hata kuandika business plan yako utanipa M1 tu
     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ndugu yangu Mpaka Kufika Hapa,Ninamaanisha Kile Nilichoandika!
     
  18. chash

    chash JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu angalia ni bidhaa zipi unaweza kutoa huko uliko na kuleta Tanzania au nini unaweza kutoa Tanzania kupeleka huko uliko. Mara nyingi ukiwa nchi nyingine unaona vitu mbali mbali tofauti na nyumbani ambazo ni fursa tosha ya biashara ndogo. Utashangaa kuna biashara ndogo lakini ukivuka mpaka inakuwa na faida nzuri. Kuwa makini kuangalia na kuulizia bei za vitu mbali mbali na kulinganisha na bei za nyumbani. Nazungumzia vitu unaweza kusafirisha kwenye mabasi. Njia nyingine ya kujua nafasi zilizopo za biashara ndogo ndogo ni kwenda kwenye kituo cha basi zinazo enda au kutoka Tanzania na kuangalia ni bidhaa gani tayari watu wanasafirisha na ufanye utafiti wa faida yake. Unaweza pia kuongea na ma konda wakakujulisha ni kitu gani wanaona watu wakisafirisha kwa wingi.
     
  19. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watu Tunatofautiana Katika Utafutaji,hii Kazi Yangu Si Rasmi Na ndio Maana Nataka Kurudi Nyumbani Na Kujiajiri Mkuu!
     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    sasa Ndugu Yangu Mbona Unaandika Mambo Ya M.1 Kwenye Laki 3?
    Sina Uwezo Uwo!
     
Loading...