Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIGAILA,unataka JIMBO GANI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 28, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Benson Kigaila,Mkurugenzi wa Organaizesheni wa CHADEMA ameonyesha ukomavu.Amekuwa jasiri na mpiganaji wa kweli.

    Ni kiongozi wa juu pekee wa CHADEMA aliyezongwa na Polisi jana pale Morogoro wakati palipochafuliwa na mabomu ya machozi,maji ya kuwasha na risasi za moto na 'za majivu'(kwa mujibu wa Kamanda wa Polisi).

    Katikati ya Askari waliovalia kivita,ndani ya Gari lao almaarufu kama Difenda,Kamanda Kigaila akanyoosha alama ya ukombozi-'V'.Hakutetereka,hakuogopa.Ameonyesha ujasiri uliotukuka.

    Sasa Kamanda Kigaila,unataka Jimbo gani? Chagua....
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sio lazima kila mpambanaji anataka kuwa mbunge mkuu!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280

    Well said, hizi akili za kupeana majimbo, uwaziri na ukuu wa wilaya/mkoa zipo CCM, kisa umemsifia kiongozi au umevua nanihii..

    Mbona Dr. Slaa yupo nje ya Bunge lakini anawatumikia waTanzania!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sasa kamanda kigaila,unataka jimbo gani? Chagua....[/quote]

    kibakwe
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mtera kwa lusinde
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha hiyo style. Kila mgombea wa CDM atapatikana kutokana na katiba ya chama inavyosema. Hapa ndio tunapokosea. Tuacheni wakati ufike msitoe siri zenu kwa maadui mapema.
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Munduli chukua....
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa Kamanda Kigaila,unataka Jimbo gani? Chagua....[/QUOTE]
    Kwi kwi kwiiiii ana elimu gani vile ? kwani katiba mpya inakuja na wasio kuwa na degree hawapaswi kugombea ubunge na yeye ameishia darasa la 7, kwi kwi kwiiiiiiiii
     
  9. N

    NAMI Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani tutampa Dodama mjini huyu, atatufaa zaidi. Usimshambulie mleta hoja. Ni haki vile vile kumshawishi Kigaila kugombea hata kama kigaila hajasema hivyo. Kigaila ni jembe la ukweli.
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,642
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwiiiii ana elimu gani vile ? kwani katiba mpya inakuja na wasio kuwa na degree hawapaswi kugombea ubunge na yeye ameishia darasa la 7, kwi kwi kwiiiiiiiii[/QUOTE]

    Ha ha ha ha ha CrazyMakalio! Are you serious? Kama hujui nyamaza.
     
  11. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anawatumikia kwa maandamano ama?
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    If you think maandamano na kutoa elimu ya uraia, kupigania rasilimali za nchi sio kuwatumikia wananchi well.

    Lakini unaona safari za Rais wako kukwea pipa kila kukicha kwenda kwa Obama na kwingineko duniani ndo kuwatumikia wananchi poa.
     
  13. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anataka kurudisha nchi mikononi

    mwa wazalendo,safari hii tunataka

    nchi nzima ikombolewe tunaichukua jumla

    PEOPLESSSS!!!
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Namkubali huyu kamanda jana katuonesha ukomavu na ujasiri wa kisias.

    Big up hon. Kigaila
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwi kwi kwiiiii ana elimu gani vile ? kwani katiba mpya inakuja na wasio kuwa na degree hawapaswi kugombea ubunge na yeye ameishia darasa la 7, kwi kwi kwiiiiiiiii[/QUOTE]

    akili ukwaju hizi! Si mlisema jana CHADEMA tumekosa watu?

    Ha ha ha..............................!
     
  16. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    .....[/QUOTE]

    Mbona anawasumbua wenye elimu hawalali wamebaki na risasi kama mbadala wa mawazo.zuma nae amesoma?
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunamwandaa kugombea jimbo la Kibakwe kupambana na Simbachawene....
     
  18. i

    innocent halii Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigaila huwa anagombea kwenye jimbo la kibakwe(kwa george simbachawene) kwa bahati mbaya wananchi wa kule elimu duni sana wanasema akihamia ccm wanampa ubunge.nadhani iko siku ataupata
     
  19. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    good work kigaila
     
  20. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu hawezi kufanya makosa ya kumpatia Binadamu sifa mbili zinazokinzana kwa wakati mmoja. Ukiwa mfanya fujo huwezi kuwa mtulivu. Huwezi kuwa mshari kisha uwe muungwana. Huwezi kuwa mpiga mikelele kisha uwe mchapakazi haiwezekani. Huyu bwana hatumpi ubunge, yeye buludoza letu, linachonga barabara sasa. Tukifika mwisho tunamtia kwenye lory asichimbe barabara nzuri aliyoitengeneza.
     
Loading...