Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Wangwe: Mtikila ajirudi au anazushiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Oct 9, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna kipindi maalum ITV baada ya taarifa ya habari.

    Stay tunned.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hicho kipindi wamekitangaza au ni supprise kwa watazamani ??
     
  3. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Kama ukiweza turekodia basi kisha utuwekee kama sio usumbufu wengine huku hiyo TV aishiki kabisa!
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Stay tuned after the 8pm news
     
  5. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #5
    Oct 9, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vile SINEMA,mCHUNGAJI Christpher Mtikila ametoa waraka KUTUBU DHAMBI ZAKE kwa kitendo alichokifanya huko Tarime.

    Amekiri wazi kuwa alitumwa na watu kuichafua CHADEMA na kuidhoofisha nguvu yake.
    Iko LIVE ITV
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na bado, ataweweseka sana
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa sisi yanatuhusu nini ? kama alifanya makosa basi angoja afikishwe katika vyombo vya sheria mahakama ndio itaweza kumsamehe sio sisi
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio hiyo ya mtikila kutubu au ?

    Nani wanadhamini hicho kipindi ? Chadema wenyewe ??
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mtikila anasema

    - Nililipwa kwa kazi niliyokuwa nafanya ya kusema uwongo kuhusu Uchaguzi wa Tarime na Chacha Wangwe

    - Niliahidiwa kupewa ulinzi mkali katika harakati za kufanya hiyo kazi.

    - Sikupewa ulinzi nilivyokuwa Tarime na kujikuta napigwa na kutokwa na damu yangu.

    - Nimetubu


    Mwisho
    Nia yangu ya kutetea taifa langu la Tanzania iko pale pale na nina sababu zote za kuhakikisha kuwa rasilimali za nchi yangu ambazo tumepewa urithi kwa ajili yetu na watoto wetu haziporwi na
    Mafisadi na Magabachori bali zinavunwa na kutumiwa kwa manufaa ya wana na mabinti wa nchi yangu Tanzania

     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wooow! Hard to believe
     
  11. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135


    Sijawahi ona mzee mwenye akili mbovu kama huyu!!! anasema hivyo ili iweje tuanze kumuonea huruma au?mbona hakusema hayo yote wakati anakua approached anakuja kusema wakati kesha kula hizo hela au zimeisha hakuongezwa nyingine?
     
  12. n

    nat867 Member

    #12
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya taarifa ya habari mtikila katoa taarifa kwa uma kuwa alidanganya kifo cha wangwe.Kadai alitumwa kusema uongo na watu kadhaa (hakuwataja) na walikuwa wamemuahidi kumpa ulinzi.Walimuelekeza aseme uongo na kukidhoofisha chadema.
    Katubu, mengi yatajiri later(taarifa kamili).
     
  13. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu basi ni mchuro kabisa huyu!
     
  14. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #14
    Oct 9, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hiyo hiyo.

    Ni waraka wa Mtikila kwa umma.Muhimu siyo kujua nani kalipia bali umuhimu na ukweli wa content yake bwana
     
  15. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu walioumia na kufa kwa ajili ya statement zake wao vipi? anaona maisha ya watu ni ya kuchezea tu, damu yao itamlilia tu huyu.

    Kalipwa kiasi gani? na nani kamtuma?
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Alilipwa na nani?
     
  17. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #17
    Oct 9, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tangu mafisadi walipoanza kuumbuliwa ndipo safari ya kufichuliwa kwa kila ovu hapa Tanzania ilipoanza.WATANZANIA WAMECHOKA NA SASA NI WAKATI WA MUNGU KUWAUMBUA WABAYA WETU, MAADUI WA UHAI WA TAIFA HILI.
     
  18. n

    nat867 Member

    #18
    Oct 9, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya taarifa ya habari mtikila katoa taarifa kwa uma kuwa alidanganya kifo cha wangwe.Kadai alitumwa kusema uongo na watu kadhaa (hakuwataja) na walikuwa wamemuahidi kumpa ulinzi.Walimuelekeza aseme uongo na kukidhoofisha chadema.
    Katubu, mengi yatajiri later(taarifa kamili).
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijapata mfano wa mtu cheap kama huyu. Anadhani nani atamuamini tena kuwa ana nia ya kulipigania taifa lake? Alichokifanya si kulihujumu Taifa? Kama mtu anakubali kutumiwa kiasi hiki hana chembe ya uzalendo kwa chochote kile. Huyu anaweza hata kuiuza familia yake iwapo mtu atafika bei
     
  20. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #20
    Oct 9, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajawataja waliomlipa lakini kwa kusema tu kuwa aliahidiwa ulinzi wa kutosha wa polisi" wewe unafikiri ulinzi wa polisi wa Tanzania unaweza kuahidiwa na CHAUSTA, NRA,Mzee wa gumzo au firstlady???hujajua tu?
     
Loading...