Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibali cha Polisi Kuandamana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Diana-DaboDiff, Nov 26, 2010.

  1. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye miaka ya tisini baada ya tume ya Nyalali kurekebisha sheria kipengele cha kuomba kibali polisi kilifutwa na tukaambiwa mkitaka kuandamana munawajulisha polisi watoe ulinzi. Kuna nyimbo ya Bob Mapesa wa Kenya anauliza kila mara 'tuko mbele au tuko nyuma' mpenzi wake anajibu tuko mbele,sio nia yangu kuongelea wimbo huu lakini nauliza pia 'tunaenda mbele au nyuma' ?
    Miaka ya hivi karibuni naona kile kipengele cha kuomba kibali polisi kimerudi kinyemela utasikia polisi wamezuia kundi flani kuandamana.Naomba wanasheria humu ndani watujulishe ni vipi tunaomba kibali au tunawajulisha polisi tukitaka kuandamana ?
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haaaa, hawa polisi jamani
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    polisi wa hii nchi ndugu yangu wapo kimaslahi zaidi,ukiwa na mkwanja utaandamana mpaka uchoke ila kama ni chaka chinu we utakuwa ni mtu wa kulalamika daima,wanazijuwa sheria ila ni makaidi sana,hakuna kilichobadilika kila kitu kipo wazi,hata wanapoongelea kuwa nchi haipo ktk mstabari wa mzuri wa amani wana juwa kuwa Raisi ndiye mwenye mamlaka ya kutangaza hali ya hatari,ila wao wanatumia kigezo hicho pasipo hata Raisi kutangaza

    Ila ndio polisi wetu walivyo(walitowa kibali kwa makongoro mahanga kuhutubia wapiga kura-wakamnyima mpendazoe) sasa haki ipo wapi?


    mapinduziiii daimaaaaa
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi tanzania tunao polisi kweli( in the real sense of the word), Au watu wanaovaa uniform za polisi?

    Kuna kamjamaa kalishikwa live na mabox yenye kura nje ya kituo cha kuhesabia kura, akapelekwa polisi mpaka leo polisi hawajazungumzia ni vipi jamani, angalia kifungu 91 (1)(h) cha sheria ya uchaguzi sura 343 kama ilivyorekebishwa Juni 2010. Wala hawajamfikisha mahakamani.

    Waandishi mbona hawafuatilii hii kitu?
     
Loading...