Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya viongozi wa chadema arusha yapigwa kalenda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 21, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ile kesi ya viongozi wa chadema pamoja na wanachama kukusanyika kinyume cha sheria,imepigwa kalenda hadi tarehe 22.2.2011"watu walikuwa wengi sana kuonyesha soliidarity forever,,,
     
  2. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aluta Continua:peace::peace:
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kwamba Mahakama inataka iwafanyie kitu mbaya akina slaa, hivyo inaona ni vizuri wakipeleka mbele siku ya hukumu watu wakiwa wamesahau machungu yaliyotokea Arusha. Kwa mfano kwasasa ni vigumu sana mahakama kumpeleka Slaa miezi sita jela. Lakini hapo baadaye watu wakiwa wamepoa jazba inawezekana kufanya hivyo
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    i dont think watu wa arachuga ''mimi included'' tunaweza kupoa ndugu yangu... We love our chadema leaders and we will be with them pamoja to the point of death,
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ipo siku tu!!
     
  6. Abigree

    Abigree Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "... Nataka kumwambia kikwete kama yeye ni msahaulifu, sisi wengine akili zetu zinanasa kama sumaku...watanzania sio wasahaulifu kama anavyofikiria....". Dr slaa 2011,jan 5. Hata wakitoa hukumu baada ya miaka 5,wana arusha wanakumbuka tu,na mahakaman siku ya kesi halaiki itakuwepo
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona bado wanakusanya ushahidi, maana ndiyo kauli zao! Au taarifa za kiintelejensia bado hazijafikia ndiyo maana mahakama hawajui wahukumu nini, licha ya kuwa sheria zipo wazi@
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hakuna kesi hapo...

    ni porojo tupu na kutafutiana visanga visivyokuwa na msingi......
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Chadema vipi tena wamekwenda mahakamani. Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe alisema Chadema wameishatangaza kutokwenda mahakamani kuhudhuria kesi hiyo kama moja ya sharti la kumaliza mgogoro wa Arusha, wameitaka Serikali kufuta kesi hiyo haraka ni moja kati ya masharti saba yaliyotolewa na Chadema.. wamekwenda mahakamani kufanyaje?
     
  10. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni mbinu zao kutengeneza ushahidi wa kuchakachua.
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mwenyekiti wa chama chetu hakutamka hayo, watu tu walileta huo uzushi humu jf, lakini siku ya mazishi ya mashujaa wa arusha nilikuwepo mwanzo hadi mwisho na mwenyekiti wetu mheshimiwa freeman mbowe hakutamka hayo
     
  12. m

    mbarbaig Senior Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Umeambiwa kuhusu kesi hajaongelea watu kwenda mahakamani...unachotakiwa ni kuuliza je walienda mahakamani usi conclude mwenyewe...ushauri tu
     
  13. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    chadema walisema serikali ifute kesi bila masharti,na sio kwamba hawataenda,,,habari za intelijensia ni kwamba serikali kupitia mahakama wameitaja hii kesi mapema sana saa tatu asubuhi maana wana wa arusha walikuwa wajae kwenye viwanja vya mahakama,hata hivyo watu walikuwa wengi,,,nguvu ya umma daima
     
  14. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Chadema pia wamalizie haraka ile video yetu halafu isambazwe iwezekanavyo!!


    ni vizuri kuweza kuzitambua FURSA na VIKWAZO na kuweza kuvitumia vyoote kwa manufaa ya chadema
     
  15. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ningependa kujua: Je, Viongozi na wanachama wa CHADEMA wamehudhuria mahakamani?? Maana katika Tamko la Mhe Mbowe la tarehe 12 Januari, eneo la 4, anasema:

    "Mashtaka ya uongo ya jinai yaliyofunguliwa dhidi ya viongozi wa ngazi zote wa CHADEMA, wanachama, wafuasi na wananchi wengine wote waliokumbwa na kumba kumba ya Jeshi la Polisi la Tanzania yafutwe bila masharti yoyote kwa sababu maandamano na mkutano wa hadhara uliozuiliwa yalikuwa halali kwa mujibu wa sheria husika za nchi yetu. Tunasisitiza katika jambo hili kwamba viongozi, wanachama na wafuasi wetu wote waliokamatwa na kufunguliwa mashtaka haya hawatahudhuria mahakamani tena kuhusiana kesi iliyofunguliwa dhidi yao hata kama kwa kufanya hivyo kutafanya wakamatwe na kurudishwa tena gerezani;"

    Kama wameenda, tueleweje?????
     
  16. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nafikiri tungependa kujua kama walikwenda mahakamani au la. Kuhusu Mh. Mbowe kutamka kuwa hawatakwenda hilo halina ubishi alitamka, na hii hapa ndiyo nukuu ktoka kwenye tamko:

    • Mashtaka ya uongo ya jinai yaliyofunguliwa dhidi ya viongozi wa ngazi zote wa CHADEMA, wanachama, wafuasi na wananchi wengine wote waliokumbwa na kumba kumba ya Jeshi la Polisi la Tanzania yafutwe bila masharti yoyote kwa sababu maandamano na mkutano wa hadhara uliozuiliwa yalikuwa halali kwa mujibu wa sheria husika za nchi yetu. Tunasisitiza katika jambo hili kwamba viongozi, wanachama na wafuasi wetu wote waliokamatwa na kufunguliwa mashtaka haya hawatahudhuria mahakamani tena kuhusiana na kesi iliyofunguliwa dhidi yao hata kama kwa kufanya hivyo kutafanya wakamatwe na kurudishwa tena gerezani;
     
  17. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni fursa zuri tena uku Dodoma kwa kuhairisha iyo kesi kwani kesho uku Dodoma kutakuwa na maandamano 2kiwa na Viongozi wa juu wa Chadema ya kupinga mauaji ya Arusha, na kuhamasisha watu wa dodoma kuwa na moyo wa uzalendo kupigania taifa dhidi ya Dowans na gharama za umeme na kuwatoa mawazo mgando kuw ccm ndio chama pekee.
    ndo 2nasubiri tamko la polisi kutoa kibali iyo kesho.
    PEOPLE's POWER
    VIVA CDM
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hata wakiiahirisha vipi, ndio wanatupa nafasi hata sisi ambao leo tulishindwa kwenda huko...Arusha jamani imeshabadilika, siasa ni maisha ya kila siku hapa, SI SOKONI, maofisini, sehemu za ibada, mashambani na kila wanapokutanika wawili wa3!...
    Serikali kama wana akili japo za common sense, basi waombe suala hili lizungumzwe nje ya mahakama na bila masharti yoyote ya upuuzi!
    Vinginevyo, cdm inasubiri kwa hamu sana kesi hii, maana imepangwa ikapangika!
     
  19. e

    emma 26 Senior Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania kwa vitu vya midomo hamjambo. Na umbeya ndo wenu
     
  20. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwan we unatakaje??? crap!!
     
Loading...