Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Liyumba, Utata na Maendeleo yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir Leem, Feb 19, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2009
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari zilizo patikana hivi punde ya kuwa Liyumba ametoroka na wadhamini wawekwa rumande baada ya kushindwa kumleta mshatiwa mahakamani!!!!
     
    Last edited by a moderator: Feb 24, 2009
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si alijidhamini mwenyewe kwa mil 800 out of Bil 50?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Duh!!! Kama ni kweli hii basi mafisadi wote warudishwe rumande haraka sana wakiwamo wale wa EPA na akina Mramba.
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Whaat? Kazi ipo. Kwani alikuwa anahitajika mahakamani ama ni longo longo tu?
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jambo limezua Jambo......
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nilihoji siku za nyuma kwa nini wanawapa haki za kuwa nje ya dhamana wakati wameiba mali za wananchi?
    Watu wakasema ni haki ya mtuhumiwa haya sasa huyooooooo katembea na kiloba cha pesa zote.
     
  7. s

    skasuku Senior Member

    #7
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source please!!!!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii bado ni tetesi.
     
  9. B

    BigMan JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    lakini kwani jamaa wakati anadhaminiwa hakunyang'anywa paspoti yake ?
     
  10. J

    Jitume Senior Member

    #10
    Feb 19, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeye peke yake hawezi kufanikiwa bila kukamatwa, vinginevyo vyombo vya dola, Mahakama ikiwemo vinahusika.
     
  11. s

    skasuku Senior Member

    #11
    Feb 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basikatika kichwa cha habari ingewekwa as Tetesi na sio Breaking News!

    Ametoroka kwenda wapi?
    Je ameonekana akiwa anakata mbuga?
     
  12. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Aise kama hii ni kweli basi mahakama (jopo la mahakimu husika) wawajibike kwani Mawakili wa Serikali walipinga sana jamaa kupewa dhamana kutokana na sababu kuu mbili
    1. Aliwasilisha mahakamani passport iliyokwisha muda
    2. Ametoa 1.4% ya dhamana stahili tena katika hiyo 1.4% kuna kuku, mbuzi, kondoo nk

    Hapa lazima mahakama iwajibike.
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Its True and Confirmed!
     
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    alinyang'anywa passpoti iliyokwisha muda last year.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Feb 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,114
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    For real?
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Miafrica ndivyo tulivyo.
    Haya sasa oooh ni haki ya mshitakiwa ooh lazima apewe dhamana haya sasa mkiambiwa amekufa Congo msishangae.
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe.....si pass yake iliisha muda?
    katoroka nje ya nchi au?
     
  18. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa kama mtu umeiba pesa nyingi hivyo Tz kwa nini usihonge uishie?
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    For Real!
     
  20. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    inawezekana, michezo michafu bongo ipo na huu unaweza kuwa ni mmojawapo!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...