Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya kamanda Lema Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John W. Mlacha, Apr 16, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu Millya hakuhusika kuleta fitna kwenye hii kesi? nauliza tu nataka nipate jibu...kama hujui usiharibu hali ya hewa
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Alihusika sana sababu alikuwa kati ya makada wa CCM waliokuwa wanahudhuria mahakamani kwa mbwembwe sasa ni muda muafaka atueleze hela za kumuhonga JAJI zilitoka kwa nani.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kitu nawapongeza chadema ni kukataa kumpa cheo chochote na kumnyima asigombee ubunge wa Arusha.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    thanx kutambua mchango we2 dia,hapa mjini millya hawezi
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Millya, haiwezi kuwa njama ya kutaka kuwania Ubunge Arusha lakini kwa mgongo wa yule Mzee ambaye anatajwa tajwa sana ?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunataka akampige chini yule mpuuzi wa Simanjiro.
    Arusha ataisikilizia kwenye bomba tu.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Una ushahidi na unayo yasema....umoja wa vijana haukujihusisha na saga hili mkuu na hata wakina benno walipokuja sijui kamailikuwa unafiki ama la walisema aachwe mbunge afanye kazi zake....
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbunge mteule wa Simanjiro Mhe James Millya.Waooooooooo.....!!!!!!
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    mkuu Crashwilse tufumbue macho basi kidogo..au unamtetea kwa vile ameshaingia ndani? hatujui kuwa ana nini moyoni.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Yaliyopita si ndwele tugange yajasho.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Siasa kweli sihasa. UVCCM inapokuwa nzuri kuliko CCM!
     
  12. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu usije ukawa mtego kwani January Makamba aliwahi kuandika katika mtandao wa Twitter kuwa dawa ya Arusha iko Jikoni!

    My take:- CHADEMA tuwe makini
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mbona Slaa alitoka CCM akagombea urais?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu si wewe ndio ulituambia humu JF kuwa Millya hana lolote anapewa hifadhi na mama wa kizungu...kweli kwenye siasa hakuna adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu.
     
  15. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    i believe in viongozi wa cdm wako makini, they know what is ccm
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa siandiki habari za kipumbavu kama hizo labda utakuwa umesahu aliandika Kiwte.....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Siwezi kujua ya moyoni mwake lakini kitambo alishaonyesha nia ingawa sikujua kama ilikuwa ni kwa masilahi yake na kambi yake na Lowasa au msimamo wake kama yeye....
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata Rosatam Aziz waliekuwa wakimtukana kila siku, akiamua kujiunga chadema leo, basi atakuwa jembe. chadema kweli wanashughuli. inakuwaje mtu huyo huyo mumuite mchafu akija kwenu bila ya kubadilika lolote awe msafi ?
     
  19. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani kawaambia ubunge wa Arusha unagombewa??!!!
     
  20. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mabadiliko ya mtu yapo moyoni. Kama unategemea Millya abadilike ngozi awe mweupe ili uamini kwamba amekuwa msafi hilo ni juu yako. Mimi binafsi naamini kwamba ubaya wa CCM si kutokana na watu wenyewe bali hilo lichama lenyewe tu lilivyokaa kimfumo hata ukiwa mzuri vipi itabidi uwe fisadi, mwongo, mnafiki ili uweze kusurvive ndani ya chama.

    Millya anaweza kuwa ameamua kuanza maisha mapya ndani ya chama kipya. Ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya. Kwangu mimi hata Lowassa akiamua kuhamia Chadema poa tu, ali mradi afahamu kuwa ethics na standards za chadema ni za juu sana na kwa mtu kama yeye zahitaji badiliko la kweli la moyoni.
     
Loading...