Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya babu seya na siasa chafu za baadhi ya viongozi wa nchi-mtazamo binafsi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bazoka, Oct 30, 2013.

  1. b

    bazoka Senior Member

    #1
    Oct 30, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 154
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Binafsi toka mwanzo wa kuifahamu kesi hii iliyojaa kila aina ya mbwembwe na umaarufu kwa sababu ya washtakiwa wenyewe siku zote na kwa mtazamo wangu na upande wa pili unisamehe ila imani yangu ni kwamba pale hakuna kesi zaidi ya siasa chafu na visasi vya kila aina,chuki na ubinafsi wa nafsi ndio vilivyofanya paka leo hii familia ya Nguza Viking ikiteseka bila sababu.Yashasemwa mengi sana kuwa kuna mlono wa mtu pale na hata ukiangalia mwenendo mzima wa kesi utakubaliana nami pasipo shaka kuwa pale kuna ujanja unaofanyika ingawa ni ngumu na siwezi kutibitisha moja kwa moja ila rai yangu na maombi yangu juu yao waweze kuwa huru tena na kama walifanya kweli basi uhuru wao hakika hautadumu huku uraiani...Mtazamo wangu binafsi.
     
  2. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,181
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu kwani kesi yenyewe ilihusisha watoto wa shule wa miaka 7 ambapo inasemekana Babu Seya na Watoto wake walijamiiana na hao watoto zaidi ya mara moja lakini cha ajabu wazazi hawakuweza kugundua kuwa watoto wao wameingiliwa na mijibaba kama hiyo kwani walikuwa wanacheza na kwenda shule kama kawaida.
     
  3. Freightliner

    Freightliner Senior Member

    #3
    Oct 30, 2013
    Joined: Aug 22, 2013
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yote ni ya Mungu yataisha tu
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uonevu mkubwa sana...viongozi wengi watatupwa jehanam
     
  5. b

    bazoka Senior Member

    #5
    Oct 30, 2013
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 154
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    kweli naamini yataisha tu kwani hata wao hawapo salama tofauti na wanavyodhani ipo siku maumivu ya ile familia yatarudi kwao kwa nyakati na mda wasiojua kwani hakuna aliye salama chini ya jua..
     
  6. E

    Emmanuel Njile Senior Member

    #6
    Oct 30, 2013
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka huu sio mtazamo wako binafsi:Niukweli usiopingika.MUNGU WANGU NYOSHA MKONO WAKO UMKOMBOE NGUZA VIKIG NA MWANAE.
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Oct 30, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,536
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Haki itashinda tu
     
  8. mwahaja

    mwahaja JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2013
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo siku yatawashukia wale wote waliofanya haya,MUNGU WEWE WAJUA,NA OKOA WAJA WAKO
     
  9. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2013
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,997
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    the world is not fair
     
  10. k

    kboma New Member

    #10
    Oct 30, 2013
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki hamna duniani
     
  11. S

    Sengeon JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2013
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani huwa nikiona thread inayomhusu Babu seya huwa nasikitika sana. Lkn naamini kabisa mtu aliyewafanyia kitendo hicho hakika kuna siku atapigwa mapigo ya kutosha na Mungu. Mtu mnyonge siku zote mtetezi wake ni Mungu.
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,025
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Nasita kuomba kwa Mungu kwa sababu najua Mungu hujibu sara na vilio vya watu wake ila, kila mwenye kumjua Mungu basi na aseme Amen kwani yu aja na Ole wake yule....
     
  13. Mbeky

    Mbeky JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2013
    Joined: Jun 3, 2013
    Messages: 610
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Jamani jamani chonde chonde tusitoe hisia au kuendeshwa na mapenzi binafsi kwenye mambo yanayoaffect maisha ya watu wengine...wengi ambao uchangia swala hili uangalia upande mmoja tu ebu tuwe rational kama kweli tunataka kutoa mitazamo ya kisomi kama great thinkers tuangalia watuumiwa na waathirika.
    Swali nalokuuliza we mtoa mada na wengine mnaochangia mada..."je umeshasoma mwenendo wa kesi (proceedings) hiyo pamoja na hukumu zote tatu ya kisutu,high court na CA
    Ebu soma hizo afu leta maoni yako na sio hisia.
    Hata mimi nilikua na mitazamo tofauti mwanzoni hila baada ya kupitia hizo hukumu kwa kina nina mtazamo tofauti sasa
     
  14. komeka

    komeka JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 1,045
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo la wabongo tunapenda kuhukum mambo kwa kutumia hisia na ushabiki HIV ni nan mwenye uhakika kwa asilimia Mia kwmba babu seya na nguza walisingiziwa? Hii yote inatokana na umaarufu wao kabla ya tukio hilo lait wangekuwa watu wa kawaida wala msingetokwa na povu kias hiki watanzania tumekuwa na huruma sna has kwa mtu am aye amefanya kosa kwel hii huruma yetu imeingia mpk kwny mfumo wetu wa sheria tht y unamuona lulu uraian huruma imefanya mpk mafisad kuachiwa au kufungwa kwa miaka midogo gerezan achanen na reference ambazo hazina mashiko tupen data za kutosha zioneshe kwel hawa jamaa walisigiziwa
     
  15. f

    frakitosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 803
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani leo tarehe 30 October 2013 kesi ya baby seya imesikilizwa upya. Hebu wadau tupeni mrejesho.
     
  16. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2013
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Big up sana, kuna watu wanatoa hoja zao kwa kufata stori za vijiwe vya mtaani, ni hoja za kishabiki shabiki!
     
  17. Mbeky

    Mbeky JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2013
    Joined: Jun 3, 2013
    Messages: 610
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mdau ndio maana mambo ya sheria waachie wanasheria...mtu anaongea hapa lakini haelewi hata kesi ilianzia wapi na ikaishia wapi.
     
  18. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,164
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Hivi ni nani hasa aliempa kesi babu seya na wanae mbona hamtaji/hamuwataji mnaishia kulalamika tu
     
  19. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2013
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Kitu kilichoniumiza sana ni pale Mwl aliyetajwa kuwa alikuwa anawapeleka watoto kwa Babu Seya kisha wakati akitoa ushahidi wake Mwl aliiambia mahakama kwamba kamwe asihusishwe kwenye mambo ambayo hajawahi kufanya kwani yeye ni mlokole na hajawahi kuona wala kuwapeleka watoto kwa Babu Seya. Mahakama ikamuona hana hatia ikamwachia huru. Swali kama kulikuwa na Mwl aliyekuwa akiwapeleka watoto hao kwa Babu Seya ni Mwl yupi huyo kama huyu hakuwa na hatia japo mwanzo alionekana ndiye, tena aliiumbua mahakama kuwa hajawahi kusikia kitu kama hicho. Hospital watoto walipimwa ikaonekana hawajaingiliwa kwa vyovyote dokta akatimuliwa akaitwa mwingine kuandika PF3 kuwa waliingiliwa akafanya hivyo muziki usio na mchezaji ukaendelea.
     
  20. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2013
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,926
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Watu tunaropoka sana. Ukiambiwa ulete ushahidi kuwa babu seya alisingiziwa huna,unabaki kuokoteza maneno ya mitaani eti jk anahusika. Kina babu seya sio malaika mjue. Tunaongozwa na hisia tu. Kama kweli waliwabaka watoto.waozee huko huko ndani
     
Loading...