Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho siku ya wajinga. Je CCM watafanya ujinga kuchakachua?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpayukaji, Apr 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui mantiki ya CCM kupanga uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki kufanyika siku ya wajinga. Je watatangaza matokeo feki ili kuwafanya watu wajinga au kufanya ujinga wa kuchachua? Je wananchi wa Arumeru watachagua mkwe wa Lowassa ambaye alikuwa amekataliwa kwenye mchujo wa kwanza au ukombozi? Time will tell.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii post yako umeituma leo tar 1/4/12 saa 05:42!
    Ngoja tusubiri hiyo kesho tarehe 2 ambayo according to wewe ndio uchaguzi unafanyika..ambayo ni sikukuu ya wajinga!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    halafu siku ya wajinga mwisho saa sita mchana. hivyo wakati wa kutangaza matokeo itakua imepita.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeamini majina yanaendana na jinsi mtu alivyo! Jamaa anajiita "mpayukaji" na kweli leo amepayuka,
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tehe.. tehe..
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizola watu wengine ni kudhani watu wote tunaishi Afrika Mashariki au Ulaya hataAustralia. Kwa mujibu wa muda wa kwetu hapa ni saa 4.06 hiyo kesho mmeipatawapi kama nanyi siyo kupayuka?

     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Asante umewapata walikuwa wanajifanya wao wanajua kumbe wajinga, ngojea tu kuna wengine utawapata.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na huu ujumbe unawapatia watu wanaoishi huko? Huko ulipo ndio uchaguzi unafanyikia? Na mimi nimeishi sana huko, but when it comes kwenye kudeliver a message lazima ifike kwa walengwa, na kwa mantiki na kwa muda uliokusudiwa! Kama umeshindwa kufanya calculation ya time difference ungeomba usaidiwe kabla ya kupayuka!
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani huo uchaguzi unafanyika huko uliko?
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Usipende kurukia tu vitu!
    Jaribu kushirikisha ubongo kidogo, tumia dk chake kuthink kabla ya kusupport kitu!
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio hamnzo kweli unafikiri JF ni kwa Tanzania tu, maana saa hizi US bado ni Jumamosi tarehe 31/3 usijidai kila kitu kujua.
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mpasheee!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe ni kilaza, nakuelewesha hata huelewi? Labda kwa hii comment hapa chini utakuwa umesaidiwa!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe gamba mbona unapenda kuchangia upumbavu tuu
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Upumbavu utakua huu uliouandika! Let's get back to the topic..kesho ni sikuu ya wajinga..
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    watu wengine hawataki kukosolewa!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna vitu ambavyo inabidi mtu akubaliane navyo. Walikuwa wanajaribu kutetea jambo lililo wazi kabisa! Kukubali kukosolewa ni sehemu ya maisha.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani kuna nini hapa??

     
  19. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eurekaaaa!!!

    Ndiyo nimegundua, Feedback, Precise pangolin na Kookolikoo ni wajinga. Na si muda mrefu watapanda daraja kwa kuweza kuutetea ujinga wao. Daraja lao jipya litakuwa upumbavu.

    Vinginevyo ni mjinga mmoja anayetumia IDs tofauti.
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mjinga mwenyewe
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...