Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya kejeli ya mtangazaji tbc1 noel mwakalindile juu ya mabomu ya gongo la mboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magessa78, Apr 16, 2011.

  1. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana saa 2 usiku taarifa ya habari tb-ccm1 nimeshangazwa na kauli ya mtangazaji wa kituo hicho akitoa kejeli akifananisha mizinga 21 iliyokuwa inapigwa uwanja wa ndege ktk ziara ya rais wa somalia, na mabomu yaliyolindima gongo la mboto yaliyoua watu miezi mitatu ulopita. Awaombe radhi wana gongo la mboto kwa kejeli hii.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sioni kosa.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,139
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilisikitishwa sana na kauli ile na bado kwa jinsi TBC isivyo makini bado waliirusha hewani. Uongozi wa TBC unapaswa kuwaomba radhi waliofikwa na dhahma ile Gongo la mboto.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sioni kosa mkuu au una lako jingine kaka!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kasema nini?andika hapa alichosema
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri tafsiri yako ndo mbaya kwani umepelekea kwenye kejeli. Yeye alikuwa analinganisha tu na pengine kama kujombeza katika kipindi. Sioni kosa hata mimi.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mh, mizinga mjinihatukuisikia, sasa itafananaje?
     
  8. kisute

    kisute Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa tafsiri yako unamaanisha mtangazaji alikuwa akiwajulisha wananchi wa gongo la mboto kuwa mabomu yalilipuliwa na siyo kulipuka kwa bahati mbaya?
    Gongo la mboto walikuwa wakipewa heshima ipi? au maafa ni heshima?
    Nawakilisha.
     
Loading...