Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 - Vita ya Kagera & Milipuko ya Mabomu Gongo La Mboto !!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba_Enock, Feb 19, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka April 2009 baada ya Milipuko ya Mabomu huko Mbagala kituo cha TBC1 baada ya siku tatu walianza kuonyesha "documentary" ya Vita ya Kagera..

    Leo hii nimeona pia kituo cha TBC1 waki-air "documentary" ya Vita ya Kagera, na hii ikiwa siku chache baada ya tukio la Gongo La Mboto...

    Sifahamu ni nini hasa wanajaribu ku-potray lakini nadhani ni kitendo cha aibu wakati bado kuna maiti na majeruhi wengi wa tukio hilo na huku TBC kuonyesha "documentary" ya VITA!!
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kyabushaija na wewe mfuatiliaji mzuri sana, Hongera! kuna mwingine aliyepata kufikiri kuhusu hili?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kwa jinsi JK na we zake walivyo hovyo , yawezekana wanapotray picha kwamba watu watakapoingia mitaani mabom ndivyo yatakavyolia na kuuwa. Kuna mwanajeshi aliyekufa kwani.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna shida fulani na wahariri wa vipindi TBC1.
    Pia siku ya 5/2/2011, baada ya shamrashamra na sherehe za ccm kumalizika walianza kuonyesha hiyo documentary ya vita ya Kagera...Kwa akili zangu ni kama walikuwa wanawaonya watu kwamba chama pekee ni ccm, wakifanya tofauti kitakachofuata ni vita!...sioni logic nyingine!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanaweza wakawa na ajenda ya siri!uwezi kujua!!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tido Muhando ameshaondoka TBCCM mnategemea nini tutakipata kwenye hiyo station:A S 13:
     
  7. t

    truth Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I normally call this kind of thinking negative thinking!!! why not think otherwise?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    kwani watu wana mpango wa kuingia mtaani? tujulishane basi wazee
     
  9. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila kificho hawa TBC1 ni wasaliti wa wananchi hakuna asiyejua, TBC1 wao wanamanufaa na viongozi wa serikali na ndio maana yale ya ukweli hasa wananchi hutuyaoni yakiwa hewani huku wakitumia jasho letu kama watakavyo mungu yuko nasi na ndio maana tunaonyeshwa waziwazi wakifanyacho wanaonekana kwa watanzania tutakutana mitaani siku ya siku.
     
  10. J

    JAMHURI JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kwa sababu iwe itakavyokuwa nafasi yako ni kujitoa mhanga kutetea maslahi yako kwa kutumia nguvu huku wenzako wakitumia silaha,hata hivyo mwisho wa siku kila mtu atakufa jamaa yangu uoga unaleta umaskini.
     
Loading...