Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbiu ya siku ya wafanyakazi, mei mosii kwa mwaka huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Apr 30, 2011.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kauli mbiu ya siku ya wafanyakazi yaani Mei Mosi kwa mwaka huu ni.. Serikali isipojali maslahi ya wafanyakazi tunakuwa kama watumwa ndani ya nchi yetu.... Nadhani Mkewe na Serikali yake ujumbe huu utamfikia....Tafakari na chukua hatua
     
  2. n

    neyro JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hii umeitunga wewe au?
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa nini kikwete awe mgeni rasmi mei mosi
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
  5. n

    neyro JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    sanx kwa ufahamisho. Nilitaka kujua mkuu
     
  6. m

    makaptula Senior Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii noma. Akili kumkichwa
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu hapo penye red, au ******?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,508
    Trophy Points: 280
    Kama ni mimi siendi kuwa Mgeni rasmi na kauli mbiu kali na ya kiutu uzimia namna hio!! Hapo ata wasiposoma risala, huo ujumbe ni risala tosha! au uongo wakuu??
     
  9. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    si kuna mbayuwayu na hong'ona
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kauli mbiu ya ukweli, yenye kilio cha wafanyakazi wa tanzania!
     
  11. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli mbiu imetulia hiyo,nadhani ujumbe utawafikia wahusika kikwelikweli.
     
Loading...