Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya chadema na cuf nani anadandia hoja za mwenzake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Dec 2, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wana JF,
    hebu tujiulize haya masuala yaliyotikisa nchi.nani hasa aliyaanzisha kati ya cuf na chadema na ni nani alidandia na kuteka hoja.

    1..suala la katiba mpya

    2.muundo wa serikali tatu ndani ya muungano.

    3.kwenda ikulu kuongea na rais

    4.maandamano

    5.kutomtambua rais aliyeko madarakani.

    my take...maendeleo yanapatikana kwa kuiga lakini si kila kitu cha kuiga kinaleta maendeleo.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jenga hoja usitukane hapa ni great thinkers.kama huna la kuchangia pita kwanza mwingine atachangia.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wote wanadandiana tu!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hoja ya katiba mpya ilianzishwa na cuf bada ya kuchakachuliwa mara kadhaa kwenye matokeo hasa kule zenj na ugonvi wao mkubwa ilikuwa ni tume ya uchaguzi na dai lingine ilikuwa daftari la kudumu la wapiga kura.


    muungano pia ni suala la cuf hasa wazenj wanataka 3 govt ili wapate mandate ya kujiunga na OIC


    kwenda ikulu inajulikana wazi kwamba kuna mmoja anataka kuvunja ndoa ya mwenzake apo.

    lakini apo ujue wazi magamba yanachekelea.ingekuwa poa sana cuf na chadema wangeungana sema cdm hawawataki mashehe
     
Loading...