Kasuku kamuumbua mtu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 8, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mama mmoja kaenda sokoni kununua kasuku.Aliwakuta kasuku watatu,wa kwanza anauzwa $170,wa pili $100 na wa tatu $10. Akahoji;'kwanini huyu kasuku wa tatu anauzwa bei rahisi,akajibiwa,'ndio,anauzwa bei rahisi kwasababu ana maneno machafu aliyofunzwa na mmiliki wake wa zamani ambaye ni changudoa.Yule mama akamnunua yule kasuku na kwenda nae nyumbani kwake.Mara mume wa yule mama akaingia na kukutana uso kwa uso na yule kasuku.Kasuku akaropoka,'aanh! ni muda mrefu tangu tuonane,kumbe unaishi hapa?!
     
  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ha!ha!ha!ha!
     
  3. J

    JULIUS MBIAJI Senior Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri mkuu.
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 609
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenipa usingizi mzuri sana leo. ahsante sana
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Poa mzee wa samba.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    pamoko mkulu wane.
     
  7. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh'teh' inafurahisha
     

Share This Page