Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni ADC kwa wote waliochoshwa na ufisadi wa CCM na CCM 'B' na ubabe wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hasan124, Jul 20, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ADC - DIRA YA MABADILIKO ADC - TUMAINI LA MTANZANIA

    Madhumuni yetu ni:

    1. Kushika Dola kwa njia halali na za kidemokrasia.
    2. Kujenga Umoja na Mshikamano imara kwa Watanzania wote.
    3. Kujenga Uchumi Imara na kulinda rasilimali za nchi kwa manufaa ya watanzania wote.
    4. Kupinga kwa nguvu zote aina zote za ubaguzi na ukandamizaji.
    5. Kuheshimu mikataba ya kimataifa inayohusu haki halisi za binadamu.

    ALLIANCE FOR DEMOCRATIC CHANGE.
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Nadhani ulipaswa kwanza kuwakaribisha CCJ alafu cck na kisha ADC na sasa chauma.kuanzisha chama cha siasa ni ngumu sana hivyo walioweza kuanzisha adc na hivyo vyama vingine wanastahili pongezi.

    Lakini kuna jambo moja la kweli japo halita kuipendeza wewe na wengine wasiopenda kufikiri kama wewe na hilo ni kuwa kuendesha chama cha siasa cha upinzani kwa mafanikio kama ya NCCR Mageuzi na zaidi leo cdm si kazi nyepesi.

    Waulize au tazama(kama una uwezo)muda na nguvu walizotumia cdm kujijenga na kufika hapo walipo.ukishapata majibu sahihi(kama akili zako zitafanya kazi vizuri)ndio utakuwa katika katika nafasi nzuri ya kuipokea ADC.
     
  3. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    hata samaki nao wana ndoto zao,
     
  4. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ofcoz kama ilivyo kwa wenye ndoto kwamba utemi ndio njia sahihi za kukwaa mamlaka ya INJI hii.
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    adc itakufa hata kabla ya 2015,
    nimesahau kumbe bado hata hamjapata usajili wa kudumu!
     
  6. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akili nyepesi unazo wewe babaangu kwani huwezi hata kuweka space kwny posts zako, nukta...mmmh! Jipange hakurupuki mtu hapa.:loco:
     
  7. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inasema ibara ya 18(a) kila mtu anao uhuru wa kuwa na maoni na kueleza fikra zake.
    Ni haki yako kikatiba bwana. naamini unalijua hilo.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapa ulitaka kusema nini...
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    @Seif al Islam ni mzazi au wa kufikia..
     
  10. fisadigamba

    fisadigamba Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa aina hii ya coment unanipa mashaka kidogo kujua nani akili zake zinafanya kazi vizuri na nani zinamtindio kwa kweli. Nimeona nikushike hapo kwny blue tu kuweza kukujuza ni namna gani kauwezo kako kalivyo kadogo kwenye kukokotoa mambo especially haya ya kisiasa.

    Mfano mdogo tu ninaoweza kukupa kuhusiana na siasa na muda ni kwa majirani zetu tu wa hapo KENYA. PNU ie: Party of National Unit kilianzishwa rasmi tar. 16-sept-2007 na mwaka huohuo mwezi Dec 2007 wakasimamisha Mgombea wa RAISI ambaye ndie still President of the so called 'Republic of Kenya'
    Imekaa vipi hii?
     
  11. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jina la chama linasadifu ukoloni wa mawazo. Jina la chama kwa Kiingereza. Chama hiki ni cha Tanzania au cha Waingereza? Sipendi sana watu wasiopenda kushirikiana na wenzao.

    Kuna vyama vingi sana hapa nchini je mmeona hakuna hata kimoja mnachoweza kushirikiana nao? Hii ndiyo maana naweza kusema mnatumika kuvuruga vyama.

    Ni kitu gani kitakacho nishawishi nisisema kwamba nyinyi ni chama pandikizi? Kama Chadema inafanya vizuri kabisa na bado hamwezi kushirikiana nao si mnataka kugawa kura ili CCM iendelee kutawala? Acheni ubinafsi.
     
  12. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INJI HII teh tehh teh
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    adc 4 all
     
  14. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ibara ya 18a hair0husu kuongea pumba no research no right to speak upo hapo au umekunywa urojo wenye mafuta ya nguru ukalewa teh teh teh
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Wana taka ruzuku tu!
     
  16. fisadigamba

    fisadigamba Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni tatizo kutumia kiingereza katika jina la chama kwani ni lugha official hapa nchini Tanzania. Mashuleni inatumika kufundishia na maofisini pia. Plus Uhuru wetu tuliukwaa kutoka kwa haohao Waingereza.

    Hoja kuhusu Upandikizi na kwamba Uzuri wa Chadema sio kila mtu anaukubali na ndio maana hasa ya demokrasia. Lakini pia huko kuungana nadhani chadema ndio wa mwanzo kupinga muunganiko huo. Tumeona baada ya kuukwaa Ukuu wa Upinzani Bungeni hawajataka kushirikiana na chama chochote cha Upinzani.
     
  17. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,252
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    umesema vyema.
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,853
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Samaki wana nafuu labda kama hata dagaa ni samaki pia!!

    ADC; another surrogate son of CCM?!
     
  19. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haijataja pumba wala no research no right to speak, ila imesema tu kwamba 18. Kila mtu (a) anao uhuru wa kuwa na maoni na kueleza fikra zake. (b) anayo haki ya kutafuta, kupokea na kutoa habari bila ya kujali mipaka ya nchi. Sasaa sijaona sehemu waliyoandika Pumba No Reseach No..... Usiwe kama hilo jina lako kiongozi, Nijuavyo mimi Fungo ni kijimnyama fulani hv. Kipo kipo tuu. ok! Aliyekuita hvyo hajakosea.
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwakweli Crashwise neno 'INJI' nalipenda sana kulitumia kwani mimi huwa ni shabiki sana wa Speech za Mhe. Lyatonga, na hakika akizungumza kama usipocheka utakua na hitilafu kwenye brain yako. Yani huyu Mzee miaka yote yuko mjini lakini STILL hajaweza kutamka neno Nchi. Utamsikia tu 'INJI HII'.
    Note: Sikuwa na lengo la kuelekeza kidole changu kwny chama fulani. Hapana Msininukuu Vibaya tafadhali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...