Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Pearl tuakusubiri Sussy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by afrodenzi, Apr 15, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Wapendwa wangu wa MMU
    weekend hiyo inachungulia chungulia

    Kabla sijaendelea nimemomwama
    mpenzi wetu PEARL amerudi karibu sana
    mpendwa tumefurahi kukuona tena
    pole kwa yote hopeful sala zetu zilikufikia..

    Tuzidi kumwombea dada Sussy ili
    Naye arejee kundini..

    Mimi na rafiki yangu mmoja hapa JF
    Tumempoteza rafiki
    Wetu wa karibu sana siku tisa leo tangu atuage..

    Bwana Ametoa Bwana Ametwaa Jina Lake Libarikiwe..

    Nway wana JF nawatakia weekend njema
    Upendo kitu cha muhimu na cha bure
    kweli hatujui siku walaa saa ..
    nawatakia upendo,amani na baraka zote weekend hii.
    Amen
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Welcome back again to JF
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Pearl my sweet stomach, pole na yote. Karibu JF tuendeleze songombingo kama kawa
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah, hapo nilipoweka bold, pazuri. tanks a lot. na wewe pia an even more wonderful day!

    lakini punguzeni hii maneno rafiki. kila siku watu wanalalamika kuwa kuna thread sio muhimu kuwekwa hiku, lakini inaonekana baadhi ya watu wakiweka, inakuwa poa tu, wengine wanaambiwa waa-PM, sasa double standard za nini JF, sasa washauri wenzio, bana & dont mind any way, enjoy your day

    nimekupend gafla kwa busara na utulivu wako, yaani hadi umeniepusha na ban! keep it up
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Thread imetulia lakini nashindwa kuelewa kwa nini imeanza kwa watu kupigana mikwara..
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe tehe eeeh!!! Kumbe ulikuwa unatafuta BAN
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sante mkuu
    Jamaa anahitaji rafiki tu
    hamna lingine..
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu kupewa pole kwa matatizo sio sawa na kuambiana wanazimiana!Ungekua mjanja kama unavyotaka kuonekana ungegundua hilo!

    Pole na karibu Pearl!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Muonee huruma tu
    Mwache aende zake..
    sitaki kengele zaidi...
     
  10. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayo matatizo si kuna thread inayojitegemea? kama vipi iunganishwe kule, tumia brain kufikiri please
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwani si uachane na thread usiyoipenda mpendwa katika bwana.........................yanini malumbano??????????
     
  12. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unasikia mpendwa, wengine wakianzisha thread za watu binafsi wanaambiwa wawaPm, hawaohao wanaotaka wengine wawapm ndio wanaoongoza kuanzisha mathread binafsi! tumechoka na unafiki, nao lazima wavue magamba sasa!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeah...kisicho maana unapotezea!
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi nilivyoelewa naona kama hawa jamaa ugomvi huu sio wa leo ni wa zamani sana kutokana na kujumuishwa kwa thread za nyuma wana bifu ya muda mrefu! any way tuwaachie wenyewe ingawa haifurahishi kuona wana jf wakirumbana kwa lugha kali kihivyo!mie nadhani tungepingana kwa hoja za msingi!ambazo zitatusaidia mbele!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani leo sio wewe nayemfahamu kwani umekuwaje dear??? Acha hasira basi bana.........................
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu chumbani Pearl
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sredi kama hii ya karibu Pearl unaizungumziaje mama ushauri?
    Au kwa vile aliye rusha ni swaiba wako unafumba macho au sio mama ushauri.
    Mi nauliza tu
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha majungu bana.......................
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Kweli leo kazi ipo pole sana ndugu yangu
     
  20. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpendwa kwa kuheshimu ushauru wako, nieacha rasmi sasa, hii ndiyo post yangu ya mwisho kwenye hii thread
     
Loading...