Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karamagi na Dowans - The Forgotten One

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 10, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    I know I know.. u have not even considered how does Karamagi fits in the whole picture. Well, he does. As a matter of fact he fits in like a wedding ring to a bride! think about it.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    One of the owners is a container logistics company contracted to TICTS...HOW ABOUT THAT?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa ofisi ya Msajili wa Makampuni Tanzania (BRELA) kampuni hiyo ya Dowans ina wabia wawili ambao ni Dowans Holding S.A ambaye ana hisa asilimia 81 ya 'Class' A na Portek System and Equipment PTE Ltd ambaye ana asilimia 51 kwa maana 'Class' A ana 19 na B ana 35.

    Na Karamagi alikuwa Waziri wakati wa ujio wa Dowans
     
  4. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    MM vp leo umeamkaje tena?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa yupo kimyaaa anakula matunda ya ufisadi
     
  6. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    If my flesh knew howfar my courage is soon going to carry it,it would be totally paralyzed.
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tell us, how? Because of his trinity with ROSTAM AND JK? I dont think it works that way! But as a member of CCM he is a rotten fish
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No comment hapo wazee maana nikimkumbuka karamagi natamani kulia ticts yeye, buzwagi yeye, dowans yeye, richmond aliikuta ila naye yupo, na wengineo.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Karamagi ndiye aliyeilazimisha Tanesco kuingia mkataba wa Dowans baada ya kufanya mazungumzo ya siri na kina Picard na Tice huko Calgary Canada... Tanesco walikataa mara tatu lakin Waziri akashinda.
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AG Werema anayajua haya?
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa kama yalikuwa mazungumzo ya siri imekuwaje umejua MM? Tupe evidence tuamini........mere words doesn't help!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo, haruhusiwi kufanya biashara.

    Lipi kosa la Dowans?

    Mbona mpaka leo mnahaha na post za pumba tu, hatujaiona hata moja ikisema kuwa kosa la Dowans ni hili hapa.
     
  13. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukikua utaelewa nini kinachozungumzwa!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ROSTI-TAMU na TICTS - The Forgotten One
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani pumba zako sasa ni nzuri sana , hata kama aliwashikia bunduki na wakasaini mkataba wacha kuwalazimisha, Jee, kuna kosa walilofanya Dowans kwenda kinyume na mkataba? Hawajaleta mitambo? na kiasi gani walilipwa Dowans kama jibu ni walileta mitambo? na Jee, hiyo mitambo haikujaribiwa? Kam ilijaribiwa ilifanya kazi au haikufanya? Na Jee, ICC waliwapendelea Dowans katika kutoa hukumu ya kuwa walipwe?
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lipi kosa la Richmond?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hamna lenu jambo, nyinyi ndio bado mawazo yenu yako nyuuma sana, mnakaa kuhangaika na fitna za kike, lakini hakuna mmoja wenu aliyekuja hapa akasema hili hapa kosa la Dowans, na mkizidiwa hoja huwa mnajibu utumbo, kama kawaida yenu. Mliposhindwa kura, mkaanzisha utumbo wa kutoimtambuwa Rais, mliposhindwa Arusha mkaanzisha fujo na watu wakafa, na mliposhindwa hili la Dowans sasa mnatafuta chokochoko kila upande, lakini hakuna hata moja la maana. Mpaka leo mmeshindwa kutueleza ni nini kosa la Dowans.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Richmond walishindwa kutimiza ahadi za mkataba. Walishindwa kuleta mitambo walioahidi kuileta, au hujuwi hili na kesi ipo mahakamani, hapa Tanzania!

    Sasa wewe jibu swali, ni lipi kosa la Dowans?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dowans ni mrithi wa Richmond. Karithi yote uliyoyaeleza kuhusu Richmond.
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona unajikanganya?
     
Loading...