Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamweeeee???

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by LA TOVI, Feb 26, 2012.

  1. L

    LA TOVI Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamwe jasili haachi asili asilani.
    Na moshi huwezi kuuzuia kusambaa kwa kuufunika na shuka.

    Mpiga kelele hanyamazishwi kwa kufungwa mdomo.
    Nyani ni yule yule wazamani ndani ya msitu mpyaa.
    Haina kwereee pamoja sana wana jamvi.

    Mbisha hodi zaidi ya mara 3 ni mnafiki.

    Sina budi kubisha hodi kama ilivyo desturi yetu bali wakati wa kuondoka huwa tofauti wengi hutupiwa vilago vyao nje na kufungiwa mlango kabisa na kuto pata nafasi hata ya kuaga au kusema neno la mwisho.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah wewe ni mwanamalenga au
    Naona umekuja na gear ya ushairi na misemo...
    anyway Karibu sana mkuu
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hongera malenga.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, lakini nahisi kama wewe ni mwenyeji vile.
     
  7. L

    LA TOVI Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukimaliza kuvuta hisia usisahau kunihisisha mi nimwenyeji au mgen??
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    we ni mgeni kweli, karibu!
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,123
    Likes Received: 2,368
    Trophy Points: 280
    hii id nyingine! karibu mkuu.
     
  11. L

    LA TOVI Member

    #11
    Oct 27, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ilivyo hii ya kwako .
    siunajua tena twajuana kwa viremba?
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu JF.
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Duh...tokea mwaka jana ndio waibuka kipande hii mwaka huu.
     
Loading...