Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati kuu ya CCM imechakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chifunanga, Apr 14, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Nimepitia tovuti ya CCM na kuangalia wajumbe wa kamati kuu, maana kuna tetesi kuwa sijui akina lowassa na rostam wametolewa...... waliotolewa si wale wakina makamba tu, sio kila mtu?

    Anyways, pointi yangu ni angalieni hii list inasema kuna wajumbe 38, lakini naona kama hawafiki hiyo namba.


    1. Ndugu Kakaya Mrisho Kikwete - Mwenyekiti
    2. Ndugu Pius Msekwa - Makamu Mwenyekiti (Bara)

    3. Ndugu Amani Abeid Amani Karume - Makamu Mwenyekiti(Zanzibar)

    4. Ndugu Wilson Mukama - Katibu Mkuu
    5. Capt. (mst) John Zefania Chiligati - Naibu Katibu Mkuu (Bara)
    6. Ndugu Vuai Ali Vuai - Naibu Katibu Mkuu (Zanzibar)
    7. Dr. Ali Mohamed Shein - Mjumbe
    8. Ndugu Edward Ngoyai Lowassa - Mjumbe
    9. Ndugu Shamsi Vuai Nahodha - Mjumbe
    10. Alhaj Ali Hassan Mwinyi - Mjumbe
    11. Ndugu Benjamin William Mkapa - Mjumbe
    12. Dr. Salmin Amour - Mjumbe
    13. Ndugu John Samwel Malecela - Mjumbe
    14. Ndugu Nape Nnauye - Mjumbe
    15. Ndugu Mwigulu Mchemba - Mjumbe
    16. Ndugu January Makamba - Mjumbe
    17. Ndugu Asha Abdallah Juma - Mjumbe
    18. Ndugu Abdulrahman Kinana - Mjumbe
    19. Ndugu Anna Makinda - Mjumbe
    20. Ndugu Pandu Ameir Kificho - Mjumbe
    21. Ndugu Anna Abdallah - Mjumbe
    22. Ndugu Rostum Aziz - Mjumbe
    23.Dr. Mohamed Gharib Bilal - Mjumbe
    24. Ndugu Pindi Hazara Chana - Mjumbe
    25. Ndugu Andrew Chenge - Mjumbe
    26. Dr. Maua Abeid Daftari - Mjumbe
    27. Ndugu Samia Suluhu Hassan - Mjumbe
    28. Ndugu Mohamed Seif Khatib - Mjumbe
    29. Ndugu Haji Omar Kheri - Mjumbe
    30 . Dr. Abdallah Omari Kigoda - Mjumbe
    31 . Ndugu Abdurahman Kinana - Mjumbe
    32 . Ndugu Anne Semamba Makinda - Mjumbe
    33. Ndugu Fatuma Said Ali Mchumo - Mjumbe
    34 . Ndugu Zakia Hamdan Meghji - Mjumbe
    35. Ndugu Omar Yussuf Mzee - Mjumbe
    36. Ndugu Emmanuel John Nchimbi - Mjumbe
    37 . Ndugu Ali Ameir Mohamed - Mjumbe
    38. Ndugu Yussuf MohÂ’d Yussuf - Mjumbe

    Hayo majina yenye rangi naona yamejirudia.... au ndio mambo ya KUVUA MAGAMBA?
     
  2. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa kuwa makini na hoja sio unarukia tu kuna tofauti kati ya NEC na CC iliyovunjwa na kuundwa mpya ni CC na sio NEC.
     
  3. m

    mariavictima Senior Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inatuhusu nini? go to hell!!
     
  4. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosea kabisa afe kabisa maana haituhusu hii kitu kabisa humu

     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    75% baraza la hija as usual
     
  6. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mvua Gamba, sijui kati ya mimi na wewe nani ndio amekurupuka....soma vizuri nilichoandika

    anyways, mi source yangu hii hapa:

    "Katika mabadiliko hayo, aliyekuwa Katibu Mkuu, Yusuf Makamba ameondolewa katika nafasi hiyo pamoja na baadhi ya wajumbe wa Sekretarieti, huku wajumbe mashuhuri katika Kamati Kuu, Edward Lowassa, Andrew Chenge na Rostam Aziz wakipoteza nafasi zao kwa madai ya kuzongwa na tuhuma za ufisadi. Kwa muda mrefu sasa, baadhi ya wananchi ndani na nje ya chama hicho wamekuwa na dhana kwamba viongozi hao ni miongoni mwa wanachama wa CCM ambao wamekichafua chama hicho kutokana na tuhuma za ufisadi."

    CCM itaweza tu kujivua gamba iwapo itafanya haya
     
  7. k

    kessy kyomo Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hapo kwenye idadi ya wajumbe wa nec ccm wengi wao ni wa dini moja au na wenyewe ni chama cha kidini(uislamu) kama wanavyo kisema chama fulani cha upinzani nawalisha.
     
  8. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajumbe wa CC

    WAJUMBE WA KAMATI KUU YA HALMASHAURI KUU YA TAIFA YA CHAMA CHA MAPINDUZI



    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    @font-face { font-family: "Cambria Math"; }@font-face { font-family: "Calibri"; }p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal { margin: 0cm 0cm 10pt; line-height: 115%; font-size: 11pt; font-family: "Calibri","sans-serif"; }.MsoChpDefault { }.MsoPapDefault { margin-bottom: 10pt; line-height: 115%; }div.Section1 { page: Section1; }
    Nd. Pius Msekwa
    Makamu
    Mwenyekiti (Bara)
    Nd.Jakaya M.Kikwete

    Mwenyekiti
    Nd. Amani A. A. Karume
    Makamu Mwenyekiti(Zanzibar)


    1. Ndugu Kakaya Mrisho Kikwete - Mwenyekiti
    2. Ndugu Pius Msekwa - Makamu Mwenyekiti (Bara)
    3. Ndugu Amani Abeid Amani Karume - Makamu Mwenyekiti(Zanzibar)​

    4. Ndugu Wilson Mukama - Katibu Mkuu
    5. Capt. (mst) John ZefaniaChiligati - Naibu Katibu Mkuu (Bara)
    6. Ndugu Vuai Ali Vuai - Naibu Katibu Mkuu (Zanzibar)
    7. Dr. Ali Mohamed Shein - Mjumbe
    8. Ndugu Edward Ngoyai Lowassa - Mjumbe
    9. Ndugu Shamsi Vuai Nahodha - Mjumbe
    10. Alhaj Ali Hassan Mwinyi - Mjumbe
    11. Ndugu Benjamin William Mkapa - Mjumbe
    12. Dr. Salmin Amour - Mjumbe
    13. Ndugu John Samwel Malecela - Mjumbe
    14. Ndugu Nape Nnauye - Mjumbe
    15. Ndugu Mwigulu Mchemba - Mjumbe
    16. Ndugu January Makamba - Mjumbe
    17. Ndugu Asha Abdallah Juma - Mjumbe
    18. Ndugu Abdulrahman Kinana - Mjumbe
    19. Ndugu Anna Makinda - Mjumbe
    20. Ndugu Pandu Ameir Kificho - Mjumbe
    21. Ndugu Anna Abdallah - Mjumbe
    22. Ndugu Rostum Aziz - Mjumbe
    23.Dr. Mohamed Gharib Bilal - Mjumbe
    24. Ndugu Pindi Hazara Chana - Mjumbe
    25. Ndugu Andrew Chenge - Mjumbe
    26. Dr. Maua Abeid Daftari - Mjumbe
    27. Ndugu Samia Suluhu Hassan - Mjumbe
    28. Ndugu Mohamed Seif Khatib - Mjumbe
    29. Ndugu Haji Omar Kheri - Mjumbe
    30 . Dr. Abdallah Omari Kigoda - Mjumbe
    31 . Ndugu Abdurahman Kinana - Mjumbe
    32 . Ndugu Anne Semamba Makinda - Mjumbe
    33. Ndugu Fatuma Said Ali Mchumo - Mjumbe
    34 . Ndugu Zakia Hamdan Meghji - Mjumbe
    35. Ndugu Omar Yussuf Mzee - Mjumbe
    36. Ndugu Emmanuel John Nchimbi - Mjumbe
    37 . Ndugu Ali Ameir Mohamed - Mjumbe
    38. Ndugu Yussuf Moh'd Yussuf - Mjumbe


    Hawa CCM ni wasanii wala EL, Chenge na RA hawajatoswa kwa mujibu wa tovuti yao.
     
  9. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maimamu wetu wawe makini wanaposema chama fulani ni cha kidini. Wajaribu kuangalia haya pia watoe michango yao je CCM ni chadini gani mbona wengi wao ni wa dini moja au hichi ni chao wanachotaka
     
  10. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatakiwa kumwomba mbungu sana atuepushe na haya yanayosemwa na wenzetu ya udini. Jamani ni propoganda tu. Na iko siku watanzania watakuja kujua kuwa huu mchezo sio mzuri. Tunataka kupelekana katika maswala ya udini. Mwalimu alisema atumchagui mtu kwa dini yake, wala kabila lake ila kwa utendaji wake na wakujali kuwa hawa ni watanzania itakuja julikana siku moja
     
  11. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa naungana na Mufti, ndiyo sababu anatetea kwa nguvu zote ccm kwa sababu wana dini yake ni wengi katika kikao kikubwa cha maamuzi
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ccm si babayako na wala si mama yako kwa hiyo iache
     
  13. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Kumbukeni:
    -Ni Kamati Kuu yenye madaraka ya kupunguza majina ya wagombea urais kutoka namba yoyote hadi watano bila kuhojiwa,
    -Inapokea na kujadili hali ya siasa ya nchi, usalama wa nchi, na kumshauri Rais juu ya mtu/taasisi yoyote katika taifa hili,
    -Inajua mapema au kujulishwa baadaye juu ya uteuzi wa watu muhimu katika vyombo vya usalama, fedha, na mahakama.

    Kwa kifupi Kamati Kuu (CC), ni chombo chenye nguvu kuliko hata baraza la mawaziri. Kwa fikra za Ki-kremlin, Kamati Kuu ndiyo nchi maana inaguza uhai na mapigo ya moyo wa taifa.

    Hii ni kwa chama tawala cha sasa ambacho kimeshindwa kutenganisha masuala ya kiserikali na kichama. Ndiyo maana maafisa usalama wa taifa kwa kutumia kodi zetu, ndiyo vetting officers wa wajumbe wa Kamati Hii na wateule wengine wa kichama.

    -Bila kujiingiza katika mijadala ya udini, nawasihi wenzangu ambao wamekuwa wanalalamika kuwa nchi inaendeshwa kwa "mfumo-kristo", wafikiri upya kwa kuangalia orodha ya wajumbe wa Kamati Kuu.

    Nakubaliana na aliyesema kuwa ndiyo maana Mufti anawaandama Chadema.
     
Loading...