Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda mpinga??kuna sheria ya traffic kuchukua funguo za gari ya mtu barabarani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Traffic mmoja akiwa na wenzake wameambulia kichapo baada ya askari mmoja kusimamisha basi na kuamuru abiria wote washuke huku akichukua funguo za gari na kuelekea sehemu wanazobana kwa kupeana rushwa..hali hii imetokea leo tazara gari no t760 adr..askari akamfwata abiria akachukua funguo ndipo abiria wakaanza kushuka na kumwomba na kumsihi awapeleke then amrudie

    traffic akabaki na msimamo ndipo abiria baadhi wakaanza kumtukana na kuanza
    kutoa maneno ya kashfa kabla ya askari kuanza kujibidshana ndipo wenzao wakaanza kusogea..hukuwakiwa wameita defender..muda si mrefu abiria walipoona defender kama kawa uwoga wa mtanzani umasikini wake mwenyewe
    wakaanza kutimka na wengine kuanza kuwarushia mawe ile defender ya polisi wakati huo wakawachukua abiria 4 ..kwenda kuisaidia polisi na trafic husika huku akiacha gari ikimsubiri

    swali langu je kuna seheria ya baabarani inayoruhusu askari kuchukua funguo za gari ya mtu mpaka amfwate mafichoni??na wakifika huko ana mrudishia afande mpinga tusaidie wanapewa nini hukom mpaka wanarudisha funguo??wakikamata wanatukana kabisa

    wapi tz tunaelekea...mzee askari wako wamezidi rushwa na naema hii ya kupiga defender mwanzo tu...kaeni chonjo watanzania wamechoka.....
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu naona kama watanzani hawajachoka, wapumbavu tu.
     
Loading...