Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda mawazo ahujumiwa na kufanyiwa mizengwe kata ya msalato, dodoma jana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Oct 13, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu ,heshima kwenu ! Katika kutimilika kwa nukuu ya Rais msitaafu wa Afrika ya kusini, Mzee Mandela isemayo "NO EASY WALK TO FREEDOM AND DEMOCRACY." Jana Kamanda Mawazo,diwani wa zamani wa ccm kata ya Sombetini,Arusha aliye vua gamba na kuhamia Cdm alifanyiwa hujuma baada ya mgombea wa ccm kata ya Msalato kufungulia nyuki toka kwenye mfuko wa Marbolo na kusababisha mtafaruku mkubwa katika kitongoji cha Mazinge kwenye kampeini zinazo endelea za uchaguzi mdogo wa madiwani, kata 29. Pamoja na taharuki hiyo, baadae hali ili rejea shwari ambapo makanda waliendeleza harakati mpaka mwisho. Ki ukweli kama ndo siasa hizi ,ni wazi kuwa ccm imefulia kama si kufilisika ki fikra. Hiki kikombe ccm lazima wakinywee kwani siku zote mjinga akijitambua ni wazi kuwa lazima mwerevu uwe matatani. Naomba kuwasilisha . Source : Mawazo mwenyewe.
     
  2. g

    giiti junior Senior Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri wenye moyo safi......!
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Napata shida kuamini kama Kamanda Mawazo siyo member humu!Mleta uzi(next 2 mawazo)mfikishie ujumbe
     
  4. K

    KAIZA88 Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kamanda
     
  5. Huntsman

    Huntsman JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    he nyuki? siasa Sikh hizi hadi nyuki wanatumika?
     
  6. M

    MwalimuMkuu Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dodoma pia kama sumbawanga, kazi ipo
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  8. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine ni kama wachawi haki ya nani yaani ccm wameamua kutumia uchawi mchana kweupe...job true true
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Hata wakileta nyigu safari hii tunawamaliza.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...