Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Mawazo azidi kuibomoa ngome CCM kata Dodoma ktk kampeini udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Oct 19, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu , heshima kwenu. Zikiwa zimebakia takribani siku 9 kuelekea kwenye uchaguzi wa madiwani kata 29 nchi nzima, upepo siyo mzuri upande wa ccm. Leo hii ccm wamemnyang'anya kadi ya uanachama mwenyekiti kitongoji cha Chisewo kata ya Msalato, Dodoma ndugu Charles Hoya baada ya kumkuta aki ipigia kampeini cdm pamoja na Kamanda Mawazo jana. Barua ya kumfukuza uanachama amekabidhiwa leo na yeye ameikabidhi leo hii kwa Kamanda Mawazo ikiwa ni pamoja na kujiunga rasmi kwenye jeshi la ukombozi. Huu ni mwanzo tu but time will tell. Naomba kuwasilisha.
     
  2. O

    Oremus Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amechagua fungu lililo jema -by oremus
     
  3. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakika watu wameshachoka na ugumu wa maisha.safi sana mwenyekiti mzee Hoya
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Elimisha hao watu kamanda Mawazo
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Na bado.Keep on Kamanda
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bomoa bomo.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu amewahi muno kujionesha tunao wengi sana huko tumewaweka kwa kazi maalumu
     
Loading...